• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask PRO AVAZU CHIẾN ANDROID...! :)

BadBoyVN

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là như này:
E định chiến thêm Avazu, mà có ng thì kêu phải có postback vs backlink chứ ko AM cho ra đảo ngay, mà có ng thì kêu lấy link trực tiếp từ app rồi add vào site mà chiến thôi.
E phân vân cái này quá, pro nào chiến avazu thông não cho e cái này với...! :(
Mong các pro giúp đỡ.
Tks all...! :)

Tình hình là như này:
E định chiến thêm Avazu, mà có ng thì kêu phải có postback vs backlink chứ ko AM cho ra đảo ngay, mà có ng thì kêu lấy link trực tiếp từ app rồi add vào site mà chiến thôi.
E phân vân cái này quá, pro nào chiến avazu thông não cho e cái này với...! :(
Mong các pro giúp đỡ.
Tks all...! :)
Cái thứ 2 ấy cậu. lấy link trực tiếp mà chiến. cậu add lên site blog cũng dc. Chiến hàng an toàn thì vô tư thôi. nhớ click đầy đủ vô. Click lúc nào cũng tỷ lệ dưới 1% :D

có bank US không mà đòi chiến site này thế bạn?
vs lại cẩn thận ăn ban và bị hold nhé, mình bị 1k5$ mà chưa paid đang nản định tìm nét khác chiến bạn lại đâm vào :confused::confused:

vs lại cẩn thận ăn ban và bị hold nhé, mình bị 1k5$ mà chưa paid đang nản định tìm nét khác chiến bạn lại đâm vào :confused::confused:
bác này chiến được nhiều quá mà chưa được pay tiếc nhỉ

Cái thứ 2 ấy cậu. lấy link trực tiếp mà chiến. cậu add lên site blog cũng dc. Chiến hàng an toàn thì vô tư thôi. nhớ click đầy đủ vô. Click lúc nào cũng tỷ lệ dưới 1% :D
tks bác. cơ mà sao tỷ lệ click dưới 1% ghê z bác?
có khi nào nhầm là 10$ ko ah? sao mà tỷ lệ thấp z bác? z bao nhiu ssh cho đủ click đây? :(

có bank us bác ah...!
bác ns chuyện vs AM sao mà nó chưa paid cho bác thế?

tks bác. cơ mà sao tỷ lệ click dưới 1% ghê z bác?
có khi nào nhầm là 10$ ko ah? sao mà tỷ lệ thấp z bác? z bao nhiu ssh cho đủ click đây? :(
uk thằng avazu chiến thiếu click là AM nó cũng nhắc cứ yên tâm.

bác này chiến được nhiều quá mà chưa được pay tiếc nhỉ
1k5 thì có gì mà nhiều bạn vì min nó 1k$ rồi mà.
có bank us bác ah...!
bác ns chuyện vs AM sao mà nó chưa paid cho bác thế?
nó nói đợi nhà quảng cáo paid rồi nó paid rồi nó mới paid mà đợi dài cả cổ chả thấy đâu. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom