Prepaid card quốc tế được rút tối đa bao nhiêu ở VN

tvk12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình làm aff mới nhận cái prepaid card của Payoneer, trên website của nó thì ghi là daily withdraw limit là 2500$. Vì nhu cầu muốn giảm bớt fee cho mỗi lần rút, mình muốn hỏi là các ngân hàng VN giới hạn rút tại ATM là
- bao nhiêu tiền một lần
- bao nhiêu lần một ngày
- bao nhiêu tiền mỗi ngày
Mình nghe nói là chỉ khoảng 200USD/ngày thôi đúng không ? Nếu đúng thì 200 này là 200$ limit ở mỗi cây ATM riêng lẻ hay là cả hệ thống ATM của 1 bank ?

ATM của ACB là hình như 3tr 1 lần, 1 ngày tối đa 30tr, còn nếu vào ACB rút dc 5tr 1 lần, 1 ngày dc tối da 50tr, từ 30tr chở lên là bị thuế 0.03, cái này là hùi mình làm visa ở đó nviên nói như vậy :D

ATM của ACB là hình như 3tr 1 lần, 1 ngày tối đa 30tr, còn nếu vào ACB rút dc 5tr 1 lần, 1 ngày dc tối da 50tr, từ 30tr chở lên là bị thuế 0.03, cái này là hùi mình làm visa ở đó nviên nói như vậy :D
mình không dùng debit của bank VN. Mình dùng thẻ Payoneer (làm aff mà) cái này limit 2500 USD / day lận. Ý mình muốn hỏi cây ATM cho rút tối đa bao nhiêu một ngày với thẻ quốc tế. Và cái tối đa đấy là chỉ áp dụng trên 1 máy ATM riêng lẻ hay là đã rút tối đa ở máy này rồi thì sang máy khác (cùng bank) không rút được nữa ???

mình không dùng debit của bank VN. Mình dùng thẻ Payoneer (làm aff mà) cái này limit 2500 USD / day lận. Ý mình muốn hỏi cây ATM cho rút tối đa bao nhiêu một ngày với thẻ quốc tế. Và cái tối đa đấy là chỉ áp dụng trên 1 máy ATM riêng lẻ hay là đã rút tối đa ở máy này rồi thì sang máy khác (cùng bank) không rút được nữa ???
Thẻ của bạn có thể rút limit là 2500$/ ngày thì bạn có thể rút 2500$/ trên ngày bạn ak.cái này là do thẻ mà(rút tối đa là của thẻ của bạn.nếu bạn rút 2500$ rồi mà đi rút atm khác. hoặc atm của ngân hàng khác cũng không được nữa)
Vậy nên bạn kiếm cái ngân hàng nào cho rút tiền nhiều ý. như ACB chẳng hạn.
Mà bạn làm aff giỏi nhỉ. hướng nhận mình đệ tử đi. mình mong đc 100$ một tháng còn chẳng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week