Ask ppd là hình thức kiếm tiền kiểu gì vậy

unlucky

Junior
Reactions
50
MR
0.000
luc này mình thấy có một số bài viết nói về hình thức kiếm tiền PPD mà mình không biết nó như thế nào cách làm ra làm sao bạn nào biết chỉ dùm mình với

upload file gì hót lên 1 net ppd rồi đem đi pr
ng dùng muốn down file đó thì phải hoàn thành offer --> bạn có tìn khi ng đó hoàn thành offer
vật vã lắm đấy :confused:

Lay link off ah vao site rui lam off lis tien co o site.site la do adm dua cho va diem lead off dc casout tu lam nhu adn site lon.site do la da do adm lam san cho mem.hj.ko bit dug ko nua:D

PPD: Pay per download.
Bên PTU thì 1k lượt down thường từ 2$ trở lên (down kiểu bình thường, vô link rồi chờ, gõ captcha hoặc ko rồi bấm download là được tính 1 lượt download)
Bên Offer thì 1 lượt download từ 0.2$ trở lên ( vào link, chọn download, hiện ra bảng gồm nhiều offer, chọn 1 con để làm, làm xong thì nó tự động nhảy ra thông báo download file, lúc này mới dc tính là đc 1 download)

:D offer tùy zo các nước us giao động từ 0.4$
offer download 1 phần mền gì để hoàn thành offer đó giao động 0.8$
offer PIN của các nước giao động 15$ đến 20$

thế mình tự down file mình gủi lên có được tiền không các cậu

mình nghĩ mấy vấn đề cơ bản này cậu nên search google trước đã . Có vấn đề gì khó hiểu mới lập topic :)

co hỏi bác ấy rồi nhưng bác ấy không noi ppd là gì cả chỉ có ptc,ptu thôi

ppd là:
#1. tìm 1 file thật hót thật nóng thật độc hay còn gọi là niches, để kiếm dc tiền thì bạn cần đăng ký 1 site ppd rồi up cái file lên site và lấy link rồi up lên website của bạn hoặc youtube......rồi SEO nó để cho nhiều người cần tìm đc đến với nó, người ta cần thì người ta sẽ down file đó về theo cái link của site ppd, và đó là những con offer của các net, để down file đó người ta phải hoàn thành 1 con offer và lúc đó bạn sẽ có tiền thường thì từ 0.5$ - 13$
#2. tự tay bạn down fle đó về để được tiền bằng cách fake ip , có thể dùng sock vip72......( không khuyến khích cái này vì ăn band , phải có cách mới sống kiếm cháo đc ) Chúc bạn may mắn :D

PPD: Pay per download.
Bên PTU thì 1k lượt down thường từ 2$ trở lên (down kiểu bình thường, vô link rồi chờ, gõ captcha hoặc ko rồi bấm download là được tính 1 lượt download)
Bên Offer thì 1 lượt download từ 0.2$ trở lên ( vào link, chọn download, hiện ra bảng gồm nhiều offer, chọn 1 con để làm, làm xong thì nó tự động nhảy ra thông báo download file, lúc này mới dc tính là đc 1 download)
PTU làm gì mà 1 lượt down đc 2$ thế pa :eek:, rate PPD PTU tốt nhất giờ là 42$/ 1k download --> 1 lượt down chỉ đc 0.04$ thôi pa :D

ppd là:
#1. tìm 1 file thật hót thật nóng thật độc hay còn gọi là niches, để kiếm dc tiền thì bạn cần đăng ký 1 site ppd rồi up cái file lên site và lấy link rồi up lên website của bạn hoặc youtube......rồi SEO nó để cho nhiều người cần tìm đc đến với nó, người ta cần thì người ta sẽ down file đó về theo cái link của site ppd, và đó là những con offer của các net, để down file đó người ta phải hoàn thành 1 con offer và lúc đó bạn sẽ có tiền thường thì từ 0.5$ - 13$
#2. tự tay bạn down fle đó về để được tiền bằng cách fake ip , có thể dùng sock vip72......( không khuyến khích cái này vì ăn band , phải có cách mới sống kiếm cháo đc ) Chúc bạn may mắn :D
đúng vấn đề mình nêu ra . bạn cho hỏi thêm là khả nang leap nó cao hon những site offer không hay cũng vậy

:D offer tùy zo các nước us giao động từ 0.4$
offer download 1 phần mền gì để hoàn thành offer đó giao động 0.8$
offer PIN của các nước giao động 15$ đến 20$
bác biết làm off pin k? cho e xin ít hướng dẫn với! :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,729
Latest member
inhopgiaymem