PP bị limit nó yêu cầu gì đây các bác?

Group.Lana

Banned
Reactions
66
MR
0.000
tình hình là PP của em bị limit mất rồi! các bác xem hình và nói chi tiết cho em xem cần những cái gì nha

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

up lên nào!!!

Cái thứ 4 là PP muốn biết bạn làm công việc gì mà nhận được số tiền đó. Giải thích cho PP bit.

cái proof of address thì lấy đâu ra hả bác?
bạn pm yh justin.kt23 mình nói rõ hơn cho
vì có nhìu trường hợp mà
nếu có ai đó đòi bạn bồi thường vì bạn scam họ(giả sử thui nha) thì bạn phải cung cấp cho paypal biết là bạn đã send cái gì cho họ theo một cách nào khác
hoặc chưa thì bây giờ bạn phải thanh toán cho họ
click vào reslove sẽ có các yêu cầu, nếu bạn chưa refund cho họ thì h refund, nếu rồi thì bạn cung cấp thông tin cho paypal bằng các cách như up ảnh bạn đã refund, hoặc id của translation mà bạn refund

Add card + scan CMND + scan hóa đơn điện + ghi vài câu reply cho pp về giao dịch của bạn, VD: I received peyment from my friend because I sold for him some phone cards.

tình hình là PP của em bị limit mất rồi! các bác xem hình và nói chi tiết cho em xem cần những cái gì nha

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

up lên nào!!!
tại cái chữ kí nên nó limit đó :))

đã làm complete cái đầu!
cái thứ 2 mình gửi scan CMT thì nó chưa xác nhận! mấy ngày rùi, hix
còn cái proof of address nếu không có hóa đơn tiền điẹn nước thì làm thế nào hả các bác? cho em ví dụ cái hóa đơn gì đó xem nào

nếu bạn ở địa chỉ khác so với add đăng kí thì up cmnd, bằng lái, tất cả mọi ID mà cùng 1 add là dc, rồi bảo ko phải là chủ nhà nên ko có bill, nó sẽ chấp nhận liền

confim visa,scan chứng minh thư hoặc giấy tờ khác có địa chỉ bác đã đăng ký vs paypal,mở 1 cái text lên ghi vô đầy đủ các thông tin bác đăng ký ban đầu vs pp như tên,ngày tháng năm sinh,địa chỉ,tài khoản,...,,cung cấp các proof giao dịch là cung cấp thông tin về cái thanh toán mà dẫn tới bị limit ấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,350
171,401
Latest member
conganxom
Back
Top Bottom