Help Postnews die?

Dùng thema post dle thì tìm ID topic kiểu gì mấy bác, bác nào biết chỉ giúp em cái
Làm sao mà dùng được bác, DLE và forum có form khác nhau mà,PN em đồ là bị đánh sập chứ chẳng phải nó xù anh em gì đâu, hóng các pro ra TUT cho tool mới

Làm sao mà dùng được bác, DLE và forum có form khác nhau mà,PN em đồ là bị đánh sập chứ chẳng phải nó xù anh em gì đâu, hóng các pro ra TUT cho tool mới

Addnews đó . Học tiếng Nga mà xài. Ai mà rảnh háng đánh sập nó làm gì. Cái trang chủ nó die cách nay lâu rồi, nó ko còn 1 update nào cho postnews lâu rồi. Chứng tỏ là nó bỏ phế và đi làm ăn 1 phương trời nào lâu rồi, server nó thuê đã đến ngày hết hạn nó ko gia hạn tiếp --> die

Last edited by a moderator:
Có ai dùng đc rồi cho xin cái hướng dẫn, tiếng Nga ngồi mò cũng chịu :3

mọi người nghiên cứu trang này xem , hình như nó truyển sang đây thì phải
http://evilspy.ru/soft/2971-postnews-1097.html
Cái này đơn thuần là 1 trang DLE thôi chứ bác, thằng Ad nó upload soft thôi, down về thì cũng chỉ để ngắm thôi, quan trọng là serve để cho cái soft nó hoạt động thì nó lại die cmnr

Postnews die thì chuyển qua thema cũng post được cơ mà template của thằng thema lại khác PN :D
mình vẫn dùng thema post forum bình thường
với DLE thì chưa biết làm sao để xử lý mấy sites phải có shortnews trong fullnews, ko cho vào thì lúc view article bị thiếu cái shortnews
hóng cao nhân vào giúp đỡ :binhsua80:

dùng ADDNEWS cũng dc, mà cái này toàn tiếng Nga, lợi dụng tình hình PostNews die nó tổ chức bỏ fiếu này, các bác vào vote để nó làm fiên bản tiếng Anh nào ^^!

Vì 1 tương lai tươi sáng hơn cho ae PTU

soft4dle.com/145-do-i-need-an-english-version-addnews.html

"Soft4DLE : Next week we will begin a program to translate into English"
Tuần sau ADDNEWS có bản tiếng Anh, các pác cứ fơi t...rymmm mà chờ, lo j` ...

làm sao lấy database trong postnews nhĩ các cậu? mình đã copy toàn data trong 10.9.7 sang 10.2 khi bật lên cũng k thấy data của mình đâu cả!

giúp mình sửa phông chữ trong addnews

mình mua kay addnews rồi nhưng khi chạy nó toàn ra chữ kiểu này
ai biết làm thế nào chỉ giúp mình với
thanks !

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member