[Pokervn2012] - Tuyển ref Coingeneration - group chiến Coingeneration

thớt lập ra topic này khôn v. vãi ;):p up cho thớt ăn quả ngọt nào .

Chỉ mong coing nó sống được lâu là ngọt lắm rồi :D

Up cho buổi sáng nào

680243Activated - Launch application and start earning

Mới mua thêm 1 thread, up cho anh em vào chiến nào

cóa ai bik cách rút tiền từ em nó không :)) k thấy ai hỏi vấn đề này mình hỏi ngu chút ;)

Mấy bạn cho mình hỏi! Mình tham gia cái này đc 7 ngày rồi 15/02/2014, đến nay là ngày 22/02/2014 mình đc 4.9$! Nhưng mình không rút đc! Khi rút nó báo:

"Thanh toán không thể được thực hiện
Chúng tôi không thể xử lý yêu cầu của bạn vào lúc này, xin vui lòng kiểm tra lại sau."
(Payment cannot be done
We are unable to process your request at the moment, please check back later.)

Xin mấy bạn cho mình ý kiến cụ thể!

Mình có 1 thằng bạn tên Tuấn! Nó cũng chơi cái này, nhưng nó lại nói vs mình: "Tao nạp rồi, nó ko cho mày rút tiền đâu!", mình nghĩ chắc đó là bn mình nên bn đó ko giấu mình chứ hả?

Thoải mái. Nhưng khác mail là được.
Dùng 1 acc ego add hết mail vào mà rút.
Mà hình như site scam rồi mà. Giờ có ai rút được không ?

ai giúp với khi mình yêu cầu thanh toán thì nó bảo như sau:
Payment cannot be done

We are unable to process your request at the moment, please check back later.
minh co mua 1 thread , kiem duoc 2.4$ khi ra len rut ve no bao vay la sao vay ban :
You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned
copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.

Digital Generation Administration 28 February 2014

minh co mua 1 thread , kiem duoc 2.4$ khi ra len rut ve no bao vay la sao vay ban :
You are trying to access your account from different locations, for your security we require to provide scanned
copies of your ID & Phone Bill to verify your account status. Please upload the documents from your profile page.
Once we receive the required information your account will be unblocked for payouts.

Digital Generation Administration 28 February 2014
Nó yêu cầu xác nhận tài khoản bằng ID và phone US mới rút được tiền :rolleyes:

scam roic on choi gi nuawx

Trang này chơi free thì chắc chắn không được rút tiền

Về việc nạp tiền mua thread thì hiện tại các bạn không nên nạp, mình vẫn đang chạy thread của nó nhưng cách đây vài tuần thì ko rút được tiền nữa. Mình vẫn cứ để đó thỉnh thoảng vào check xem có rút được ko thì rút cũng không đầu tư thêm, mình chạy nó cũng được mấy tháng rồi nên cũng lãi được kha khá rồi. Giờ cứ để đó thôi rút được thì rút ko thì thôi. Bọn coing này cứ lâu lâu nó lại cho rút ko biết đường nào mà lần

Trang này chơi free thì chắc chắn không được rút tiền

Về việc nạp tiền mua thread thì hiện tại các bạn không nên nạp, mình vẫn đang chạy thread của nó nhưng cách đây vài tuần thì ko rút được tiền nữa. Mình vẫn cứ để đó thỉnh thoảng vào check xem có rút được ko thì rút cũng không đầu tư thêm, mình chạy nó cũng được mấy tháng rồi nên cũng lãi được kha khá rồi. Giờ cứ để đó thôi rút được thì rút ko thì thôi. Bọn coing này cứ lâu lâu nó lại cho rút ko biết đường nào mà lần
Đang tính đầu tư e này mà thấy bác nói sao run tay ghê :oops:

Cho minh hỏi mình có nạp tiền mua 1 Thread rồi và kiếm được 40$. Không biết bây giờ mình rút về egopay có đươc không bạn? Tài khoản của mình đã xác thực số điện thoại và upload chứng minh thư....

Tình hình là em treo hết threads rồi bây giờ phải làm sao để kiếm thêm threads miễn phí nữa đây ạ :(
Hơi buồn

nó bảo add card cho nó mà add tới đoạn bank phone numbers thì hết được :( còn gởi thư cho nó hoài mà chưa thấy nó trả lởi .

ah mà mình thấy hình như nó bảo cho rút qua paypal nhưng mình chẳng thấy chỗ nào cấu hình paypal cả?? haiz hy vọng ko scam chứ kiếm mãi được 70$ rồi cắm cả mấy tháng trời :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom