[Pokervn2012] - Tuyển ref Coingeneration - group chiến Coingeneration

Nếu bạn góp cho mình qua egopay hoặc perfectmoney thì tỉ lệ là 1 : 1 ( bạn chịu fee chuyển ), còn nếu bạn chuyển qua VCB thì mình sẽ phải dùng tiền đó để đi mua ego hoặc perfectmoney. Mình tính tỉ giá là 21k/1$ . Tốt nhất là bạn nên tự tìm mua ego hoặc perfectmoney rồi chuyển cho mình để mình đỡ mất công đi mua. Còn về vấn đề rút thì do chỉ rút được qua egopay, nên nếu bạn muốn nhận egopay thì mình sẽ chuyển ego qua cho bạn, hoặc mình bán ego luôn và gửi qua VCB cho bạn thì tỉ giá là 18k/ 1
hợi lạ nhỉ. tớ thì k xài ego cũng như PM. nhưng tại sao khi bán ego tỉ giá 18 mà đi mua thì lại là 21:( tớ hơi thắc mắc chút

hợi lạ nhỉ. tớ thì k xài ego cũng như PM. nhưng tại sao khi bán ego tỉ giá 18 mà đi mua thì lại là 21:( tớ hơi thắc mắc chút

Egopay bây giờ bán ra chỉ được giá 18k/1 thôi. Ego bây giờ rất khó bán mà phí lại cao, còn tại sao lại có giá mua như vậy, vì ego cũng rất ít người có để mua, nếu mua được thì rất tốt, nhưng nếu không mua được thì sẽ phải mua bằng perfectmoney. Nói chung mình khuyến khích chuyển trực tiếp bằng ego và perfectmoney cho mình. Nếu có thì mình sẽ được hưởng chút ít về chênh lệch tỉ giá coi như bù vào tiền điện mình cắm máy, chưa kể tính fee rút tiền

Egopay bây giờ bán ra chỉ được giá 18k/1 thôi. Ego bây giờ rất khó bán mà phí lại cao, còn tại sao lại có giá mua như vậy, vì ego cũng rất ít người có để mua, nếu mua được thì rất tốt, nhưng nếu không mua được thì sẽ phải mua bằng perfectmoney. Nói chung mình khuyến khích chuyển trực tiếp bằng ego và perfectmoney cho mình. Nếu có thì mình sẽ được hưởng chút ít về chênh lệch tỉ giá coi như bù vào tiền điện mình cắm máy, chưa kể tính fee rút tiền
như cậu nói cậu thường with = ego. đương nhiên là sẽ có nguồn ego. đúng hok:">. zị ai có xiền thì mua ego từ bạn cũng đc mà:D. chắc phải tìm hiểu ego nó ntn đã:p

cho mình hỏi là thằng này mới đăng kí là có được 1 thread free 1 tháng thế sau 1 tháng nó hết thread mà mình không mua thread mới là coi như mình có cắm nữa cũng không lên được tiền ah ?

cho mình hỏi là thằng này mới đăng kí là có được 1 thread free 1 tháng thế sau 1 tháng nó hết thread mà mình không mua thread mới là coi như mình có cắm nữa cũng không lên được tiền ah ?
uhm, chơi hết 1 tháng dc 30$, dep thêm 20 nữa mua dc 1 thread rồi :3

p/s: treo 1 thread tầm nhiêu % CPU vậy thớt

như cậu nói cậu thường with = ego. đương nhiên là sẽ có nguồn ego. đúng hok:">. zị ai có xiền thì mua ego từ bạn cũng đc mà:D. chắc phải tìm hiểu ego nó ntn đã:p

Mình có tiền mình lại dùng để tái đầu tư nên hiện tại mình không có chút ego nào.

Mới đăng ký được 1 thread free nhưng nếu bạn không mua thread thì sẽ không được rút tiền, nên có treo máy cũng tốn công, thread free được tồn tại một tháng, quá một tháng thì thread đó sẽ không ra tiền nữa

uhm, chơi hết 1 tháng dc 30$, dep thêm 20 nữa mua dc 1 thread rồi :3

p/s: treo 1 thread tầm nhiêu % CPU vậy thớt

Không nhiều lắm bạn à, nó không quan trọng đến mức mình cũng ko để ý là bao nhiêu nữa

Mình cắm máy được gần 30$ rồi, chưa mua thread có rút được $ không nhỉ

Theo mình biết thì là không

Ô hèn gì trong thread rút BH của chủ thớt có nói là thử sức với coin :D, thì ra là thử sức tầm cỡ thế này luôn :oops:, có vốn và muốn theo quá mà thấy hok nên nên thôi!

Úp hộ cậu vậy :D

Huy động vốn chỗ nào bạn? Mình có đứng lên bảo lãnh số tiền đó đâu mà cần đóng bảo hiểm

Các bạn sẽ được lợi gì khi làm thế này

- Các bạn không cần làm gì cả, không cần cắm máy, chỉ cần đưa tiền mình mua thread vào tài khoản của mình, mình treo máy 24/24 nên bạn có thể nhận đủ tiền của thread bạn mua
- Tài khoản của mình đã là founder nên sẽ được ưu tiên rút tiền hơn các tài khoản khác
- Các bạn không có đủ 50$ để mua thread, mình sẽ tổng hợp lại các bạn gửi nhỏ lẻ khi nào đủ 50$ mình sẽ mua thread, số tiền bạn nhận được tỉ lệ với số tiền bạn đóng góp. VD bạn bỏ 10$ thì bạn sẽ được 0.2$/ ngày

Mọi người góp tiền đưa bạn là huy động vốn còn gì :rolleyes:

Rủi ro

Do đây là một hình thức đầu tư để nhận tiền nên mình không đảm bảo nó sẽ hoạt động mãi mãi, mình không chịu trách nhiệm nếu site scam, cụ thể ở đây là nếu trang coingeneration không pay tiền thì tất cả những người cùng tham gia sẽ cùng chịu thiệt hại, bản thân mình cũng chịu thiệt hại vì mình cũng mua thread. Bạn cần cân nhắc kĩ trước khi tham gia

Ít ra cậu thớt cũng cảnh báo về rủi ro, hơn nữa cũng nói cụ thể ra cậu ấy dùng số tiền đó để làm gì và làm như thế nào nữa cơ mà ^^!

Mọi người góp tiền đưa bạn là huy động vốn còn gì :rolleyes:

Được teamview vào xem mua thread nhé bạn, coi như mình cho thuê chỗ đặt thread cũng được :cool:

2 máy dùng chung mạng reg cho nhau bị ban ko nhỉ :d

2 máy chung ip làm ref của nhau thì bị ban. Đấy là rule nói thế :D

Nhỡ cậu trả tiền cho mọi người vài lần rồi lặn mất tăm thì ai biết tìm cậu ở đâu.
Mà lượng người ít ko sao nhỡ 100 - 1000 thread thì cũng cả tỉ bạc đầu tư vào biết đâu lúc đó lại khác ;)

Nhỡ cậu trả tiền cho mọi người vài lần rồi lặn mất tăm thì ai biết tìm cậu ở đâu.
Mà lượng người ít ko sao nhỡ 100 - 1000 thread thì cũng cả tỉ bạc đầu tư vào biết đâu lúc đó lại khác ;)

Nếu có người có tiền mua bằng đấy thread, không lẽ họ không biết tự vào site reg tự mua thread mà treo à ? . Với lại đầu tư vào site, còn đang không biết nó live được bao lâu, nó mà live được tới lúc đó đã mừng quá, cần quái gì phải scam

Nếu có người có tiền mua bằng đấy thread, không lẽ họ không biết tự vào site reg tự mua thread mà treo à ? . Với lại đầu tư vào site, còn đang không biết nó live được bao lâu, nó mà live được tới lúc đó đã mừng quá, cần quái gì phải scam
1 người vài chục thread thì họ tự lập acc nhưng 100 người mỗi người 1 thread góp ở chỗ cậu thì sao?
Quan trọng ở đây là cậu đang huy động vốn.
Nếu cậu hướng dẫn mọi người ver rồi ai tự quản lý acc của mình. Rồi cậu cho cắm nhờ sever của cậu thì nó lại khác hẳn.
Còn nếu cậu đã kêu gọi mọi người đưa tiền cho cậu thì đó là huy động vốn. Mà vấn đề này mình nghĩ admin cũng ko ủng hộ đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week