Help PokerStars giờ có trò The Deal Jackpot hay thật :v

có quay hết sạch starcoin chắc cũng ko đến lượt đâu các bác, chẳng thế mà jackpot nó lên ầm ầm , một ngày quay vài lần lấy may là đc rồi :D

PS nó auto loại IP VietNam rồi mấy bác đợi quay được jackpot...
Bonus 30$ mấy bác cứ tạo acc vào lấy ầm ầm site nào chịu nổi :D:D

Chả hiểu track mấy thằng đánh ngu bỏ mẹ toàn win 14-15 bb/ 100 hand. Mình thì toàn set ovet set được có 7-8 bb. Chắc là có kỳ thị thế nào ấy.

Mấy bác quay hên vậy, em bỏ 2k5 SC vào quay ra thùng 1 lần đc 1 $. Mà ai được thùng phá sảnh nóc là được jackpot đó phải k0 nhỉ? o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Mấy bác quay hên vậy, em bỏ 2k5 SC vào quay ra thùng 1 lần đc 1 $. Mà ai được thùng phá sảnh nóc là được jackpot đó phải k0 nhỉ? o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O
quay 70 1 choác thì chỉ cần straight flush là được, mà phần thưởng cũng to gấp 10 lần quay 7 coin. bác click vào hình cái cúp mà xem prize ấy.

cái này người mới chơi build bankroll rất có lợi. ngày chỉ cần bỏ ra 14 coin x 30 ngày = 4,2$ mà cầm chắc 1 tháng 30$ vì ngày nào cũng có người trúng jackpot là được chia phần 1$ rồi :D

cái này người mới chơi build bankroll rất có lợi. ngày chỉ cần bỏ ra 14 coin x 30 ngày = 4,2$ mà cầm chắc 1 tháng 30$ vì ngày nào cũng có người trúng jackpot là được chia phần 1$ rồi :D
K0 hiểu các bạn nói gì luôn, mình thấy mỗi lần quay là 7SC mà, mình chọn combo 10lan cứ thế để nó quay cuối cùng dc đúng 1$. hết 2k5 starcoin o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O

K0 hiểu các bạn nói gì luôn, mình thấy mỗi lần quay là 7SC mà, mình chọn combo 10lan cứ thế để nó quay cuối cùng dc đúng 1$. hết 2k5 starcoin o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O
ở mục Your Buyin , ngay dưới ô 7 coin có cái số 70 coin to đùng ấy bác, click vào để chọn.

Có bác nào đánh cả ngày tốn hết cả chục tiếng ngồi mòn trên ghế xong lại huề vốn không....hoặc thua !!

Dính downsing phải đánh 23k hand với huề lại cái đỉnh cao cũ đây này :3

Show full grap đi chứ bác, để ae tham khảo cách đánh nào :D
Giai đoạn đầu còn hơi tilt và không biết kiếm tối đa profit từ fish.
Nhưng về cơ bản thì có thể kiếm được khoảng 150$ từ NL2 1 tháng, cày 4 bàn zoom 1 ngày khoảng 4 tiếng :D
Mà acc mình bị PokerStar hành,AA allin toàn thua AK với KK, allin ev chỉ có ở bên trên chứ không bao giờ ở duới.

NL5 thì cũng break từ lâu, mà cái giống điên điên hay đánh vớ vẩn. Đợt này xác định chơi nghiêm túc nên chắc sẽ khác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom