Podolski Anh Thật Là Thất Vọng Với em gần 100LR để mua uy tín của em àh

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
:m020: đời không như mơ... cứ bơ đi mà sống...
bác thớt ... ex giùm em stp lại đi, lần này gd thẳng hoặc trung gian để bác yên tâm.... :m017:

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Bữa lập topic vay tiền thắm thiết lắm, hứa thứ 3 tuần rồi trả mà có trả đc đâu. Yeah cho nó muon 100k, của ít long nhieu. That ra là cho luôn, vì ko có ý đòi. Ai ngờ ra cớ sự vầy..
Từ nay cấm tuyệt đối các topic vay tiền!
chia bun cung chemgio..
thật ra mình suy nghĩ em nào nó muốn vay thì cứ cho nó vay nhưng mà vay thì cứ nghĩ là tiền sẽ đi không trở lại và tốt nhất là đừng nên thân thiết quá như mình ,đau vì tiền mất thì ít mà đau vì niềm tin và tình cảm bị phản bội là nhiều

- - - Updated - - -

:m020: đời không như mơ... cứ bơ đi mà sống...
bác thớt ... ex giùm em stp lại đi, lần này gd thẳng hoặc trung gian để bác yên tâm.... :m017:

đang buồn lắm ko có tâm trạng hihihi,mà thôi được rồi ,coi như giúp bác vậy ,để kêu bác wan trung gian

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000
Chia buồn cùng bạn. Thật ra tiền mất cũng đau, nhưng tình cảm, niềm tin mà mất thì đau hơn cả........hoạn. Nhưng bạn đừng mất niềm tin nhé. Không phải ai cũng như bạn Podolski này đâu. Chúc bạn nhiều may mắn!

Chia buồn cùng bạn. Thật ra tiền mất cũng đau, nhưng tình cảm, niềm tin mà mất thì đau hơn cả........hoạn. Nhưng bạn đừng mất niềm tin nhé. Không phải ai cũng như bạn Podolski này đâu. Chúc bạn nhiều may mắn!

những chữ màu đỏ trong bài viết mình cũng chính là lý do để mình mở topic này chứ ko phải vì vụ tiền bạc ,nếu thật sự vì vụ tiền bạc thì topic này nó sẽ nằm trong mục report scam và hậu quả là nick podolski chắc chắn sẽ bị ban nhưng mình ko làm thế tất cả cũng chỉ gói gọn trong những dòng chữ đỏ

Reactions
225
MR
0.000
chủ thread là người bạn tốt trog mmo này .rát vui làm quen bạn. inbox yahoo làm quen nhé

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Có người chỉ bán uy tín lấy 7 Pz thui kìa, hihi thấy rẻ quá nên hok thèm report chi cho mệt......

a3cap

Newbie
Reactions
93
MR
0.000
- Đặt niềm tin k đúng chỗ , người VN lắm kẻ hình người nhưng tâm chẳng khác nào con *** nhở :binhsua122:

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu chủ thớt tốt bụng, có thể cho những người nghèo khổ gặp ngoài đường, hoặc mua vé số .Trên đây, những người có lòng tự trọng không bao giờ hỏi xin hay vay mượn đâu,đặt niềm tin trúng kẻ xấu chỉ mang bực tức vào người

chủ thread là người bạn tốt trog mmo này .rát vui làm quen bạn. inbox yahoo làm quen nhé

nick yahoo của mình có trong phần chat với em nó đấy bác tinhchilagiacchiembao đấy

- - - Updated - - -

Có người chỉ bán uy tín lấy 7 Pz thui kìa, hihi thấy rẻ quá nên hok thèm report chi cho mệt......

câu nói hay nhất trong ngày :binhsua07:

- - - Updated - - -

Nếu chủ thớt tốt bụng, có thể cho những người nghèo khổ gặp ngoài đường, hoặc mua vé số .Trên đây, những người có lòng tự trọng không bao giờ hỏi xin hay vay mượn đâu,đặt niềm tin trúng kẻ xấu chỉ mang bực tức vào người

việc này mình vẫn làm từ nhỏ đến lớn đấy bạn ạ ,giúp được là giúp thôi bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week