Help please explain how do you promote these 2 offers !trả lời sao các bác ơi !cứu em với admin offers ơi

vansalo

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
please explain how do you promote these 2 offers ? (xin vui lòng giải thích làm thế nào để bạn quảng bá 2 chào hàng?)

tình hình là em làm site offers, reg nét.làm sắp được paid rồi. chạy 2 offers của nó.

giờ nó bắt giải thích cách quảng bá ( do ti lệ lead cao quá

thanks các bác trước

please explain how do you promote these 2 offers ? (xin vui lòng giải thích làm thế nào để bạn quảng bá 2 chào hàng?)

tình hình là em làm site offers, reg nét.làm sắp được paid rồi. chạy 2 offers của nó.

thanks các bác trước
Vãi đã cho câu trả lời rồi mà còn đi post hỏi nữa à :binhsua39:
Chắc nó nghi ngờ rồi nó mới hỏi, trả lời thế nào cũng bị block thôi cậu à đừng cố gắng nữa :binhsua156:

thanks các bác trước

câu trả lời 1: lock net em ơi
câu trả lời 2: show proof của việc thúc đẩy offers cho net xem ,cái này liên quan đến làm network bằng traffic thực PPC , rất tiết ta chỉ hiểu đc khoảng 70-80% của loại này nên không giúp gì đc
câu trả lời 3: trả lời với nét là dùng email maketing , facebook , tiwer , video maketing để giới thiệu 2 con offers đó đến các khách hàng từ đó có traffic tạo ra, còn conversion rate thì chịu không biết tại sao nó cao thế

mà nét nào thế cho ta biết tên dc hem , ko chừng ta cngx dính chưởng như thế này :-ss

Park_hyo_sub cho ta xin nick yahoo đi ,hôm nà ta nhờ chỉ giùm cách set up site net ti =))

Last edited by a moderator:
theo mình biết thì nó chỉ hỏi cho vui thôi, chứ nó check ra rồi thì nó biết tỏng mình kiếm traffic ở đâu ra mà, cái này bạn phải chuẩn bị trước, nghĩa là phải có 1 nguồn traffic sạch, để nó có hỏi bất kỳ lúc nào thì mình còn chứng minh được :D

khiếp chú MrHung nói cứ như ra lệnh cho ngta thế kia.như là bố ngta ko bằng..nói ngứa quá
đoạn nào thế, chú này có hiểu về những vấn đề này không thế hay là vào ném đá cho vui thôi

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

theo mình biết thì nó chỉ hỏi cho vui thôi, chứ nó check ra rồi thì nó biết tỏng mình kiếm traffic ở đâu ra mà, cái này bạn phải chuẩn bị trước, nghĩa là phải có 1 nguồn traffic sạch, để nó có hỏi bất kỳ lúc nào thì mình còn chứng minh được :D
chuẩn không cần chỉnh .nhưng thật ra mình phải có dc bằng chứng về việc quản lý traffic thực( số click thực = số thiể hiện trông biểu đồ) show cho nó xem thì nó mới tin dc

Last edited by a moderator:
chuẩn không cần chỉnh .nhưng thật ra mình phải có dc bằng chứng về việc quản lý traffic thực( số click thực = số thiể hiện trông biểu đồ) show cho nó xem thì nó mới tin dc
Cheat thì làm sao có traffic mà show... :D

Cheat thì làm sao có traffic mà show... :D

mình dag nói về traffic thực mà anmivn đề cập đó bạn.
nếu ai chơi ppc của google adword thì có biểu đồ thieo giỏi số click và số cpm, số $ dc chuyển đổi
nếu show dc cái này ra cùng mà tuơng ứng với số bạn kia đã cheat hoặc 1 lượng traffic nào thôi thì net mới tin dc
mình chỉ nghiên cứu dc 70-80% laọi này nên ko giúp gì dc, chứ giúp dc thì mình sẳn lòng:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom