Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
:eek: đêm gõ capt , ngày làm seosprint có phải đepk ko?
Seo làm chuyên nghiệp thì 1 h cũng đc 1$ là ít :D

• Like
Reactions: t3u
bác có thu nhận đệ tử seopit không nhận mình với :(
ko có j phải dậy cả. bạn tạo list job có thể làm đi làm lại. List job tầm khảong 500 jobs thì làm cả ngày. copy cái yêu cầu để dễ theo dõi khi nó edit jobs còn biết.
cứ thế copy pase thôi. 500 jobs ~ 500 rúp đi. là bạn có 10$ rồi. à còn đêm thì chơi humantic ấy. mình thấy đỡ mệt hơn là gõ, tiền cũng lên khá nhanh nếu chọn đúng. Chứ cứ chăm chăm gõ capt thì chắc kiếm đc tiền thì ko bị trĩ cũng lòi cả mắt ra . ^^
làm nhiều sẽ có kinh nghiệm, đưgf nản vì lúc đầu kiếm ngày đc vài chục rúp là căng. ^^

ko có j phải dậy cả. bạn tạo list job có thể làm đi làm lại. List job tầm khảong 500 jobs thì làm cả ngày. copy cái yêu cầu để dễ theo dõi khi nó edit jobs còn biết.
cứ thế copy pase thôi. 500 jobs ~ 500 rúp đi. là bạn có 10$ rồi. à còn đêm thì chơi humantic ấy. mình thấy đỡ mệt hơn là gõ, tiền cũng lên khá nhanh nếu chọn đúng. Chứ cứ chăm chăm gõ capt thì chắc kiếm đc tiền thì ko bị trĩ cũng lòi cả mắt ra . ^^
làm nhiều sẽ có kinh nghiệm, đưgf nản vì lúc đầu kiếm ngày đc vài chục rúp là căng. ^^
humannatic còn kiếm ăn dc ko bạn ? 1 đêm dc nhiêu $?

humannatic còn kiếm ăn dc ko bạn ? 1 đêm dc nhiêu $?
vẫn ngon. đêm thì task nhiều vô kể. còn ban ngày thì ko có task đâu. 1h cũng phải hơn 1$. Level càng cao thì open càng nhiều category thì mới có task làm ban ngày. :D
rút tiền xong xem có cheat đc nhiều account ko vì thời gian đợi thấy hơi lãng phí.

mình vs bạn tham gia mmo cùng một ngày. trùng hợp quá :D
đúng trùng hợp thật :D:D:D
bạn có list job sẵn cho luôn được không :D:D:D
mà humatic là thể loại gì mình chưa biết ở box nào bạn chỉ mình luôn với không nhận mình làm đệ tử với :D:D:D

đúng trùng hợp thật :D:D:D
bạn có list job sẵn cho luôn được không :D:D:D
mà humatic là thể loại gì mình chưa biết ở box nào bạn chỉ mình luôn với không nhận mình làm đệ tử với :D:D:D
google ra hết :D
list job tự tạo đi. trùng là nó baned hết đấy.
à mà tạo thêm 1 list quảng cáo và 1 list transition nữa nhé.
:D

Có bác nào biết tắt tiếng tưng tưng mỗikhi có code hok :D. Chỉnh trong sound của win rồi mà không được :(

lác đác code :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,854
Latest member
matcha999
Back