Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
12 tab, mỏi mắt toá :oops:

Lâu ngày mới trở lại với mmo nên cho e hỏi các bác chút. e dùng soft bác XD gõ pix nhưng ko thấy 1 captcha nào. các bác đang làm việc như thế nào vậy chia sẻ với mình được ko vậy ? Xin cảm ơn ạ :)

sao 2 id trong group không bị ban, vẫn bình thường nhưng không load code nào nhỉ ???

group có 6 id mà 4 id load bình thường, còn 2 id này tự nhiên loading mãi không ra code
chuyện bt à - acc đó hết code ra - cái này nhiều người dính rồi à - thay acc khác thôi - trước có acc gõ hơn 10k code ko riset - hôm nọ đánh ko load code luôn - đổi acc thì code lại ngon

chuyện bt à - acc đó hết code ra - cái này nhiều người dính rồi à - thay acc khác thôi - trước có acc gõ hơn 10k code ko riset - hôm nọ đánh ko load code luôn - đổi acc thì code lại ngon
Giải pháp là cứ để ở đấy tầm khoảng 30' hoặc hơn là nó ra code, gõ xong cái code đầu tiên đấy là nó sẽ dần dần ra code nữa

Bác dạo này qua web làm rồi à :D màn hình to gớm, em mở 8 tab thôi mà chen lấn đủ kiểu

Công nhận làm web load nhiều, soft thì tùy từng ngày, hôm nào nhanh thì làm. Màn hình 1366x768 thôi mà, 8 tab chen lấn đấy :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,482
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week