Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ em biết phải nàm thao ... :( 6s xử lý 15 hình ... Hack à :eek:

Xử lý bão tập 2 o_O

sao của bác load nhanh thế .:p:p

chay trên soft có load nhanh hơn tab k bác , e làm trên web thỉnh thoảng đis đăng nhập thì báo lỗi :confused::confused:

bác giúp e với :rolleyes:

sao của bác load nhanh thế .:p:p

chay trên soft có load nhanh hơn tab k bác , e làm trên web thỉnh thoảng đis đăng nhập thì báo lỗi :confused::confused:

bác giúp e với :rolleyes:

Nghe nói tab load nhanh hơn, mà đek xài tab nên chả biết, xài soft quen rồi. Đang làm mà bị dis thì ít nhất 15 phút sau mới đăng nhập trở lại được.

Nghe nói tab load nhanh hơn, mà đek xài tab nên chả biết, xài soft quen rồi. Đang làm mà bị dis thì ít nhất 15 phút sau mới đăng nhập trở lại được.
Ban ngày có chiến được ko bạn

vậy nếu id mình tạo rồi vào mục group điền cái mã invite vào là ko được hả b. mình làm vậy nó chẳng +$ vào ID chủ. đánh capt xong cũng không + vào mà chỉ tính tổng . hay là tổng lên 3$ rồi nó mới cho withdraw vậy bạn
cái thì minh không biệt đó giờ tàng làm vậy thi ok .

vậy nếu id mình tạo rồi vào mục group điền cái mã invite vào là ko được hả b. mình làm vậy nó chẳng +$ vào ID chủ. đánh capt xong cũng không + vào mà chỉ tính tổng . hay là tổng lên 3$ rồi nó mới cho withdraw vậy bạn

Được chứ sao không! nhưng số $ kiếm được của ID trước khi tham gia group (nếu có) sẽ bị mất hết và tính lại từ đầu

hôm nay load chậm, bên soft mà load sp 26 thì có nhanh gì đâu, làm soft phải trên sp 30 mới gọi là nhanh.Mình login soft gõ 1 tí là đứng hình, làm web vẫn chắc hơn

có ai mua ket sòt giúp mình k! inbox yahoo bác đức mà k thấy hồi âm! mà mua = PM thì có 0,3PM nên k đủ! ai mua giúp mình với! mình trả WMZ cho :(

load chậm và còn hay gặp cái này nữa

Attachments

142.1 KB · Views: 56
có mấy cái hình bắt chọn mà không hiện lên hình luôn

có ai bị giống như vậy ko

Mình cũng bị chọn hình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads