Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
nếu bạn ở Mỹ, khá giỏi tiếng Anh mà muốn kiếm tiền online thì qua bên offer mà làm, kiếm tiền khá hơn captcha.
Mình trao đổi vậy thôi, đây là topic cập nhật PIX, nói lan man mắc công bị Mod càm ràm nữa :D

mình vào coi thử account thế nào đó mà . lâu rồi k biết có bị del không :D ban đêm nhanh, mà ban đêm vn, ở mỹ là ban ngày, mình phải di học hihi

ở US bạn nên tìm offer hay làm việc bên ngoài. Chứ làm captcha thì không ổn vì tổn hại sức khoẻ lắm mà tiền thì lại ít

có ai gõ pix bằng ssh trên phần mềm Xuân Đức hiện tại ko xin cho tình hình còn bị block nữa ko.thanks

lại đứt cáp,vãi , BKAV sao ko đầu tư vo cáp biển di , ra dt làm gì >'<

Mạng quá lag rồi! , tạo nhiều code trống, hết dám làm tiếp

Có ai gõ trên soft xđ cho mình hỏi, log tầm bao nhiu id thì full sp dc vào sáng z ạ, còn ban đêm thì ntn. Thanks:)

Mọi người cho hỏi WMZ và PM có khác nhau gì không vậy? Mình thấy tỷ giá PM hơn hẳn nhưng không biết có khác nhau gì không?

Không liên quan cơ mà dạo gần đây thấy hao code quá, bị mất tầm 15% , mn có bị vậy ko?

Không liên quan cơ mà dạo gần đây thấy hao code quá, bị mất tầm 15% , mn có bị vậy ko?
Có hao nhưng ko nhiều vậy đâu, cơ mà code ngắn ngắn ko có hao 1 tí cũng có sao đâu
P/S: giờ này mạng mẽo gì mà log và nó đơ hết 1 hàng, vào youtube load cái clip 2p mà load mãi ko xong. Mình dùng Viettel, có ai bị giống mình ko o_O

Mọi người cho hỏi WMZ và PM có khác nhau gì không vậy? Mình thấy tỷ giá PM hơn hẳn nhưng không biết có khác nhau gì không?
Theo ý kiến cá nhân thấy thì wmz về nhanh và ổn định hơn bác nhé, PM có hôm phải chờ gần 1 ngày mới về. Mà PM tỷ giá cao hơn thôi chứ về còn bị trừ phí nữa cũng vậy

Theo ý kiến cá nhân thấy thì wmz về nhanh và ổn định hơn bác nhé, PM có hôm phải chờ gần 1 ngày mới về. Mà PM tỷ giá cao hơn thôi chứ về còn bị trừ phí nữa cũng vậy
Ok. Thank bạn nhé. Mình dùng Z cũng lâu rồi. Hnay để ý thấy PM tỷ giá cao nghe hấp dẫn mà bác nói thế thì thôi hi

Vào được mỗi sv pixtyper

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back