Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
cái này chuẩn , cứ vào tầm 11h30 thì kiểu gì cũng có bão nhẹ , ngày nào cũng như ngày nào , còn lại thì tuỳ vào tình trạng load trong ngày hôm đó , nhưng thường thường thì sau tầm 11h30 đến tầm 1h load khá ổn

cái này chuẩn , cứ vào tầm 11h30 thì kiểu gì cũng có bão nhẹ , ngày nào cũng như ngày nào , còn lại thì tuỳ vào tình trạng load trong ngày hôm đó , nhưng thường thường thì sau tầm 11h30 đến tầm 1h load khá ổn
Log thử 1 tab; 1phút ra 1 code! Soft chiến được như web thì cũng được

Log thử 1 tab; 1phút ra 1 code! Soft chiến được như web thì cũng được
soft hao code khá nhiều , mấy hôm nay mình test rồi , tối hôm qua gõ soft được 1k1 , vào kiểm tra được có 720 code , mặc dù gõ rất chậm vì gần như chỉ load từng code 1

Bão này chắc suy íu thành mưa phùn rồi bạn ạ, hix hix

vừa gõ xong 10 tab , sp trung bình là 16,5

vừa gõ xong 10 tab , sp trung bình là 16,5

bạn ơi cho mình hỏi tí kinh nghiệm được không, nếu 1 lẫn gõ 10 tab thế thì lỡ 2 trang cách xa nhau 10 tab mà có captcha, bạn phải ấn nút tab 10 lần à?? thứ 2: đôi khi load chậm, có captcha mà trang vẫn không có tiếng "beep" sao biết mà chuyển cửa sổ đến trang đó ban, tại mình hay gõ 4tab mà ấn nút tab thấy đôi khi còn không kịp gõ bạn ơi, mình không dùng soft như của bạn nhé.? Cảm ơn bạn

bạn ơi cho mình hỏi tí kinh nghiệm được không, nếu 1 lẫn gõ 10 tab thế thì lỡ 2 trang cách xa nhau 10 tab mà có captcha, bạn phải ấn nút tab 10 lần à?? thứ 2: đôi khi load chậm, có captcha mà trang vẫn không có tiếng "beep" sao biết mà chuyển cửa sổ đến trang đó ban, tại mình hay gõ 4tab mà ấn nút tab thấy đôi khi còn không kịp gõ bạn ơi, mình không dùng soft như của bạn nhé.? Cảm ơn bạn

tốt nhất là bạn chia nhỏ ra thành 8 tab, còn 2 tab để dự trù màn hình trắng rồi thay vào :v, lúc nào nhanh thì làm 7 tab còn 1 lỗ để xem phim hoặc xem đá banh :)

Attachments

500.8 KB · Views: 307
có sao đâu bạn gõ nhiều thì sẽ quen thôi , việc ấn tab liên tục 10 lần chỉ khoảng 1-2s thôi mà . Bạn nhìn màu sắc của của sổ trình duyệt là biết , có code thì gần như toàn bộ của sổ trình duyệt là màu xám

có sao đâu bạn gõ nhiều thì sẽ quen thôi , việc ấn tab liên tục 10 lần chỉ khoảng 1-2s thôi mà . Bạn nhìn màu sắc của của sổ trình duyệt là biết , có code thì gần như toàn bộ của sổ trình duyệt là màu xám

à xưa giờ mình không để ý màu sắc toàn nghe tiếng beep, cảm ơn bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week