Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
lâu rồi mới quay lại làm nhưng thấy nó cứ load chậm giống như submit ấy không biết có ai bị giống mình không nhỉ

Các bạn ơi cho mình hỏi về code mờ hay xuất hiện vào chiều tối đến 10h sáng hôm sau thướng hay có 5 hoặc 6 ký tự, mình để ý nếu mình gõ được 300 captcha thì chỉ còn khoảng 270 captcha, bị trừ mất khoảng 10%. Mình thấy vậy chỉ gõ 1 ID mà cũng vẫn bị trừ khoảng 10% (mặc dù mình gõ rất cẩn thận). Bạn nào có kinh nghiệm thì giúp mình khắc phục với! Mình cám ơn trước.

Các bạn ơi cho mình hỏi về code mờ hay xuất hiện vào chiều tối đến 10h sáng hôm sau thướng hay có 5 hoặc 6 ký tự, mình để ý nếu mình gõ được 300 captcha thì chỉ còn khoảng 270 captcha, bị trừ mất khoảng 10%. Mình thấy vậy chỉ gõ 1 ID mà cũng vẫn bị trừ khoảng 10% (mặc dù mình gõ rất cẩn thận). Bạn nào có kinh nghiệm thì giúp mình khắc phục với! Mình cám ơn trước.
mình cũng thấy thế! loại code 7 sắc cầu vồng ý hay bị hao hơn code thông thường! ngắn hơn nhưng mà hơi hao! :confused:

:(pix mặc định là 1300 là xác định mất 300 code rồi - kiểu này load nhanh nhưng ăn gian code thì chết đói rồi

:(pix mặc định là 1300 là xác định mất 300 code rồi - kiểu này load nhanh nhưng ăn gian code thì chết đói rồi
Không phải ăn gian đâu! Có những dạng code gõ sai hoặc skip pix nó trừ, có những dạng code nó không trừ. Mà code 7 sắc cầu vồng này có nhiều code nhìn không thấy , bị nhòe hoặc mất hẳn chữ.
Thú thật trong các dự án captcha, mình thấy thằng pix là được hơn tất cả.

Không phải ăn gian đâu! Có những dạng code gõ sai hoặc skip pix nó trừ, có những dạng code nó không trừ. Mà code 7 sắc cầu vồng này có nhiều code nhìn không thấy , bị nhòe hoặc mất hẳn chữ.
đúng rồi bác, e làm trên web bèo bèo cũng đc 1$/h mấy dự án khác ko bao giờ làm tới

thấy đc thì cũng đừng la lớn bác àk.... pix đã muốn nát r cho dù nó có phất lại thì cứ lẳng lặng mà kiếm cơm kiếm cháo thôi bác, bên offer ngta giàu vì rất ít share nồi cơm, còn captcha thì .....

Chào :) Lâu ko chơi, giờ quay lại thấy pix cho hẳn 10 ID ko cần proxy sướng phết nhể :oops:
Bạn gõ đc bubu à sao mình ko đăng nhập đc nhỉ

lâu quá ko làm PIX. mọi người cho hoi thăm mấy bữa nay 1 IP cho log mấy acc vậy. Tình hình load nhanh ko bà con ( thời gian tối đến sáng nhé) THANKS

thấy đc thì cũng đừng la lớn bác àk.... pix đã muốn nát r cho dù nó có phất lại thì cứ lẳng lặng mà kiếm cơm kiếm cháo thôi bác, bên offer ngta giàu vì rất ít share nồi cơm, còn captcha thì .....

Kệ thằng cụ bọn offer, ai thích làm gì thì cứ làm, ai thích share gì thì cứ share, giàu hay không đều nằm ở ý thức làm việc của mỗi người thôi, biết cách làm giàu nhưng mà lười thì chỉ có nghèo mạt kiếp. Còn pix trước giờ nát thì có nát, nhưng chưa đến mức phải để dân cạp chết đói đâu.

Bạn gõ đc bubu à sao mình ko đăng nhập đc nhỉ

Bubu từ khi tung ra bản free thì chỉ cho phép các member cũ sử dụng thôi, người mới thì ko thể.

lâu quá ko làm PIX. mọi người cho hoi thăm mấy bữa nay 1 IP cho log mấy acc vậy. Tình hình load nhanh ko bà con ( thời gian tối đến sáng nhé) THANKS

10 ID !!!
Còn đây là tình hình lúc 12h đêm đến 2h sáng:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week