Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
bác có cách nào làm giảm ram ff được không chỉ mình với :(
bác làm như sau: mở từng con firefox 1 rồi mở trang web pix luôn (đừng mở 1 loạt luôn từ đầu), nhấp chuột vào ô nhập captcha login, máy nó thấy trường nhập text thì ram nó tự giảm xuống bác ạ, cứ như vậy cho các tab tiếp theo, đó là kinh nghiệm của e đó :D

chắc máy xịn :( máy mình 5 năm rồi :oops:
ko đâu bác ơi, máy e cấu hình bt thôi, dell i3 chip 3xxx, ram 2gb :(, vậy mà e vẫn mở đc tối đa 15 tab đó, cpu dao động 15-30%, nhưng ram lên gần full ghê quá
hình dưới e chỉ mở 11 tab + phần mềm xem phim, hix khổ thân con máy tính cày như trâu :oops:

Last edited:
ko đâu bác ơi, máy e cấu hình bt thôi, dell i3 chip 3xxx, ram 2gb :(, vậy mà e vẫn mở đc tối đa 15 tab đó, cpu dao động 15-30%, nhưng ram lên gần full ghê quá
hình dưới e chỉ mở 11 tab + phần mềm xem phim, hix khổ thân con máy tính cày như trâu :oops:
đừng bảo là bác cũng dùng case dell 390 mt nhé :rolleyes:

sao hôm nay mình log bằng firefox nhiều profile mà chỉ chạy được có 3 acc nhỉ
7tab bình thương mà bạn
dạo này có A-E nào làm trên web nhất là FF mà hay bị lỗi ko, ví dụ hiện code nhưng lại ko có chỗ để nhập code, hoặc hiện lên 1 mảng xám và cũng ko có chỗ nhập code, và 1 cái nữa là nó hiện lên cái dạng là 1 doạn code của web và cũng ko có chỗ nhập code và 1 cái nữa cũng là lỗi hiện code lên có chỗ nhập code nhưng ko send đi đc ? 2 hôm nay mình bị hoài có ai bị ko ?

éo có code mà gõ, voẵi

7tab bình thương mà bạn
dạo này có A-E nào làm trên web nhất là FF mà hay bị lỗi ko, ví dụ hiện code nhưng lại ko có chỗ để nhập code, hoặc hiện lên 1 mảng xám và cũng ko có chỗ nhập code, và 1 cái nữa là nó hiện lên cái dạng là 1 doạn code của web và cũng ko có chỗ nhập code và 1 cái nữa cũng là lỗi hiện code lên có chỗ nhập code nhưng ko send đi đc ? 2 hôm nay mình bị hoài có ai bị ko ?
thi thoảng bị , out ra vao lại là ok mà :p

bác cho em xin cái phần mềm chuyển tab mà xem phim đc với, e dùng app chữ H khó xem phim quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,626
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week