Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi mình search gg thấy bảo lập nick mới mà k có lời mời thì tiền sẽ ít hơn có mã đúng k? ai cho mình xin cái mã mời vs

sp 39 vui nhể :D
cho dù đúng thì cũng phải để coi thử Pix có trở lại k đã. chứ ít người làm nó thả..
bu vào thì như xưa thôi

3ID full sp soft XD

thấy web vẫn load ầm ầm từ trước tết đến giờ,dùng ssh free chiến mấy tháng rồi có sao đâu?load vẫn ok mà 10tab là ổn

thấy web vẫn load ầm ầm từ trước tết đến giờ,dùng ssh free chiến mấy tháng rồi có sao đâu?load vẫn ok mà 10tab là ổn
máy bác khoẻ nhỉ, máy em 7 tab là cứ hay bị đơ :(

bác có bí quyết nào ko chỉ em với :(
em dùng firefox và tool capcapv1.1

mình dùng phần mềm chuyển tab có chữ H á,thấy mấy ông bạn làm web kêu giờ làm web quen speed 30-40,mình thì gõ web ko quen mà thấy lúc nào cũng load dc, buổi trưa thì hơi chậm tí, tầm 6h tối là 7-8tab là đủ

mình dùng phần mềm chuyển tab có chữ H á,thấy mấy ông bạn làm web kêu giờ làm web quen speed 30-40,mình thì gõ web ko quen mà thấy lúc nào cũng load dc, buổi trưa thì hơi chậm tí, tầm 6h tối là 7-8tab là đủ
gõ web SP 30 40 chắc là thánh của thánh rồi đó :D dù có load full đi nữa cũng rất khó vì nó ko đc tiện như soft đâu .
A-E có ai làm ko tình hình với

máy bác khoẻ nhỉ, máy em 7 tab là cứ hay bị đơ :(

bác có bí quyết nào ko chỉ em với :(
em dùng firefox và tool capcapv1.1
máy mình ram có 2gb mà chạy 10 tab ngon , thực ra mình chạy 11 tab , 1 tab để xem phim,mình cũng dùng profile firefox và tool cwdcaptcha 1.1

Xin hãy là em của ngày hôm qua :rolleyes:

*** có code. soft gõ được không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn