Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
làm cả đêm tới h mà chỉ được 5$(6 tiếng ).Tuần này bị gì rồi

2 ngày nay chiều web ko có code luôn, đến giờ bão thì vẫn cứ bão, chắc bị gì rồi

cuối tuần :(

Ai gõ ko nhỉ cho xin ít tinh hình phát :D

6tab load đều tay, code đủ kiểu

Tóp íc ảm đạm quá để nóng lên mình sẽ Khuyến mãi instantproxies nè..............
P/s: số lượng có hạn nha, tại dư k xài nên share, mỗi 1 người pm chỉ cho 1 proxy thôi nhak (Làm trên web thì 20tab ngon gou)
Proxy mới mua nên còn mới toanh..............
YH: pmt.loveneverdie
Add yh luôn có thể tháng sau còn dc free nửa.kkk

Tóp íc ảm đạm quá để nóng lên mình sẽ Khuyến mãi instantproxies nè..............
P/s: số lượng có hạn nha, tại dư k xài nên share, mỗi 1 người pm chỉ cho 1 proxy thôi nhak (Làm trên web thì 20tab ngon gou)
Proxy mới mua nên còn mới toanh..............
YH: pmt.loveneverdie
Add yh luôn có thể tháng sau còn dc free nửa.kkk
Đã add friend
Code load rất chậm, vừa cạp vừa chơi game pikachu dc.

chủ nhật nào chả ngóng :D

box cạp vẫn vui như ngày nào, một thời miếng ăn của mềnh, cuối tuần đi làm xách ass vào xem sao rồi ra, các bạn cuối tuần cố gắng ha ;)

Lâu lắm mới thấy thím này xuất hiện trong box cạp :D
hè hè, đi làm 12h 1 ngày nên không làm nổi cái gì luôn, thôi thì ít online bớt tập thể thao, ăn uống cũng như đọc sách vở cho nó thanh thản con người
1 tuần trước đi khám mắt, thị lực 10/10 2 mắt. bác sĩ kêu cố gắng giữ gìn.
tưởng thời code bác sĩ làm e đã mất đi cửa sổ tâm hồn :p

hè hè, đi làm 12h 1 ngày nên không làm nổi cái gì luôn, thôi thì ít online bớt tập thể thao, ăn uống cũng như đọc sách vở cho nó thanh thản con người
1 tuần trước đi khám mắt, thị lực 10/10 2 mắt. bác sĩ kêu cố gắng giữ gìn.
tưởng thời code bác sĩ làm e đã mất đi cửa sổ tâm hồn :p
làm gì mà 12h 1 ngày thế bác em đi làm với :oops:

làm gì mà 12h 1 ngày thế bác em đi làm với :oops:
hihi không phải đi làm mmo đâu ạ, thời sinh viên từ bet vài trận cf, off 1 thời gian rồi ptu, rồi capt, h ra trường vác cái bằng đi xin việc và làm công cho công ty như bao người làm công khác thôi thím bé à.
sáng ra đường dạo qua thị trường dạo quanh phố phường, chiều báo cáo báo chồn sổ sách hết bà nó ngày à
ps: lão cam còn cộp cộp trên này không nhỉ? hay chỉ làm mod ko thôi, nghỉ hưu ồi ?

e dzu to ai cho e theo chân mmo với cáp lôi dzu ra rùi

hihi không phải đi làm mmo đâu ạ, thời sinh viên từ bet vài trận cf, off 1 thời gian rồi ptu, rồi capt, h ra trường vác cái bằng đi xin việc và làm công cho công ty như bao người làm công khác thôi thím bé à.
sáng ra đường dạo qua thị trường dạo quanh phố phường, chiều báo cáo báo chồn sổ sách hết bà nó ngày à
ps: lão cam còn cộp cộp trên này không nhỉ? hay chỉ làm mod ko thôi, nghỉ hưu ồi ?
thế bác nhận em đệ tử off đi :(
lão vẫn làm mod đó hj hj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838