Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
nhìn cái hình mà thấy kinh dị quá
cậu để mỗi góc 1 tab vậy, ko sợ đau mắt à?
Hihi, tận dụng tối đa thế mới max speed đc chớ, cơ mà chả có code nào, luyện riết thành quen, bí kíp nè, để tap theo thứ tự 1-10, gõ tap này nhìn đc 9 tap còn lại @@@, biết trc code như thế sẽ tăng tốc tối đa :D
Đang nhanh dần đều, 10 id speed 22

Hihi, tận dụng tối đa thế mới max speed đc chớ, cơ mà chả có code nào, luyện riết thành quen, bí kíp nè, để tap theo thứ tự 1-10, gõ tap này nhìn đc 9 tap còn lại @@@, biết trc code như thế sẽ tăng tốc tối đa :D
Đang nhanh dần đều, 10 id speed 22
Bí kíp hại mắt thì có! Hehe

8 tab, code tương đối ngon (dù không nhanh lắm đối với các pro), nhưng cũng đủ 1 giờ 1 $. Nhưng mệt quá nên nghỉ. Mọi người làm vui nhé. Tối mình úp tiếp.
Bó tay với mấy cái chọn dấu check. Mệt mà toàn sai là chắc, sợ banned quá :(

các bác cho em hỏi gõ trên tag thì nên vào pixprofit hay pixandprofit? em gõ pixprofit 1k2 mà tính có 800 @@! mình gõ đâu đến nỗi vậy @@

coi code đúng sai ở đâu vậy mấy bác ????

8 tab, code tương đối ngon (dù không nhanh lắm đối với các pro), nhưng cũng đủ 1 giờ 1 $. Nhưng mệt quá nên nghỉ. Mọi người làm vui nhé. Tối mình úp tiếp.
Bó tay với mấy cái chọn dấu check. Mệt mà toàn sai là chắc, sợ banned quá :(
Mình pick bừa mà chưa bi band bh :D
10tap max sp

Bí kíp speed cao mà ko hại mắt: XÀI SOFT !!!

cho hỏi thêm: sof bubu down miễn phí ah bạn

Ừ !!! Phần mềm này của tunvit trong MMO4ME này này, ngày xưa ổng thu phí, sau đó thì giàu vãi kức nên cho free vĩnh viễn luôn, nhưng chỉ giới hạn cho những thành viên đã mua từ ngày xưa thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom