• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
cảm ơn bạn nha :) . cho mình hỏi thêm là , mình đánh 1 Id lên 3$ xong lập group cái add mấy Id khác vào Group là $ từ Id nhỏ vào Id Group luôn hả bạn
em gõ được 3$ nó sẽ cho em invite ,nếu em rút 3$ về ví của em thì sẽ ko còn invite
-những invite đó em ad vào các id của em là được 5 id nhỏ,tất cả 5 id nhỏ em gõ sẽ vào hết id chính(là id có invite),ko cần tks nhé =]]

7 nick speed gần 25, có hiện tượng chậm dần:

có ai đang gõ bằng soft bubu không anh em giao lưa em hỏi cái ạ

Đang gõ, cần hỏi gì ?

đây là tool ở đâu vậy cậu, load ok ko và có cần proxy gì ko vậy

Tool này là bubu, load ok ko cần proxy, nhưng ko cho đăng ký nữa vì phần mềm này giờ free rồi.

7 nick speed gần 25, có hiện tượng chậm dần:

Đang gõ, cần hỏi gì ?

Tool này là bubu, load ok ko cần proxy, nhưng ko cho đăng ký nữa vì phần mềm này giờ free rồi.
làm sao để đăng ký trong khi tải về rồi mà vẫn bảo là login vào thì mới dùng được

Không cho đăng ký nữa bạn ơi !!! Xài soft khác load cũng tương tự mà, ví dụ như soft XD ấy.

10 ID load tụt dần:
Cho mình cái link tải soft được k, mình k down được trên trang chủ bubu. Mình đăng ký từ trước rồi :)

hihi..hôm nay lại load tốt! giờ chậm rùi!

Tớ đăng nhập mà nó báo là đăng nhập lỗi là sao nhỉ
Nicks tào lao chứu sao.
Bubu hết cho đăng kí rồi :D
PM tunvit đi ;)

bubu không cho đăng ký nữa vậy người mới làm cách nào dùng giờ vận bạn, pm support thì họ nói không hổ trợ soft ấy nữa, cảm ơn bạn @doivodoigame

Dạo này dùng soft 10ID khoảng SP bao nhiêu vậy các bác

em gõ được 3$ nó sẽ cho em invite ,nếu em rút 3$ về ví của em thì sẽ ko còn invite
-những invite đó em ad vào các id của em là được 5 id nhỏ,tất cả 5 id nhỏ em gõ sẽ vào hết id chính(là id có invite),ko cần tks nhé =]]
k can tks nhung e cảm ơn ạ :D

Mọi người cho e hỏi là id nhỏ đang có $ , thì khi vào group của id lớn có chuyển $ sang id lớn luôn k ạ ?

Hay là chỉ khi vàop group rồi làm mới bắt đầu tính ? :confused:

Riết rồi cái Topic update tình hình mà chả thấy tình hình đâu toàn hỏi và hỏi không. Rule của mod đặt ra đầu bài có cũng như ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom