Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Mình xài firefox cứ login acc xong nó lại hiện ADS quảng cáo. Ai biết cách k hiện quảng cáo k chỉ giúp m. M sẽ hậu tạ 1 cái vào vùng kín :D
inbox teamview - mình xem cho - chắc là cài linh tinh phần mềm ngoài nên nó thế

Có cao nhân nào cho em hỏi, sao em xài cái phần mềm Enter2SwitchApp.exe cho Yenly_pix lại không được ạ?
Bạn phải thay chữ firefox bằng chữ yenly_pix rồi nhấn getlist nó get được list các yenly đang mở, rồi nhấn start thì mới chạy được :)

ai cho e xin cai maill đã dki acc Pix va tên Pix để e dien la người gửi lời mời dki ( tức là e ref cho ạ), để cho rate cao hơn ạ !!
Tks mn a. :D

ai cho e xin cai maill đã dki acc Pix va tên Pix để e dien la người gửi lời mời dki ( tức là e ref cho ạ), để cho rate cao hơn ạ !!
Tks mn a. :D
bạn bị khùng phải ko ạ :">,pix làm gì có lời mời bạn ^^ ,nếu bạn làm ref thì gõ bao nhiêu vào ac chính của người kia hết á ^^

• Like
Reactions: t3u
bạn bị khùng phải ko ạ :">,pix làm gì có lời mời bạn ^^ ,nếu bạn làm ref thì gõ bao nhiêu vào ac chính của người kia hết á ^^
:D mih thay luc dki dong dau tien co phan loi moi vao nhom :D neu có thì rate cao hơn, con k thi no tinh 0.5$/1000
tai lan dau tien mih go cap nen hoi ngáo hehe !!

:D mih thay luc dki dong dau tien co phan loi moi vao nhom :D neu có thì rate cao hơn, con k thi no tinh 0.5$/1000
tai lan dau tien mih go cap nen hoi ngáo hehe !!
à người ta tuyển ref gõ cho họ mà bạn ^^,gõ rate cao hơn thì họ nhận thôi,còn dòng đầu bạn thấy có thể bỏ không cũng được ,nếu bạn gõ có invite thì lấy invite của bạn bỏ vào khi tạo id con :)
chúc bạn gõ tốt nhé :)

• Like
Reactions: t3u
à người ta tuyển ref gõ cho họ mà bạn ^^,gõ rate cao hơn thì họ nhận thôi,còn dòng đầu bạn thấy có thể bỏ không cũng được ,nếu bạn gõ có invite thì lấy invite của bạn bỏ vào khi tạo id con :)
chúc bạn gõ tốt nhé :)
tks ban :D cau co gõ PIX k :D cau chơi 1ID hay nhieu ID vay :D

à mình ko gõ pix lâu rồi bạn ^^,để mọi người up tình hình,mình ghi nữa là bị bác bao cho ra đảo :)
cau co fb k cho to hoi 1 số thứ co dc k :D mih newbie muon dc hoi 1 vai van ve để thông suốt :) Tks cau :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom