Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Thank bạn nè nhưng nãy mình add thử chỉ được 1 id chạy ah, lâu quá mới quay lại cap ko biết có phải làm sao nữa mình add id trong cùng 1 Group cùng 1 sever được ko bạn , giúp mình tí
Mình đang làm nhiều id cùng 1 group, cùng server đấy bạn! Nói chung không phân biệt 1 hay nhiều server, group hay solo, mà chỉ phân biệt profile của trình duyệt thôi. Bạn vào link dưới này để biết cách tạo profile nha!
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-tao-nhieu-profile-fake-ip-voi-moliza-firefox-de-lam-pix.215281/

Bác nào cho em hỏi PIX load h nào là tốt ạ? Em hóng cả ngày lúc nhanh lúc chậm , hợi bị nản , hix

cáp đứt + hnay là cn nên có hiện tượng rùa xông pha nhìu :), ngày mai đâu lại vào đấy mà :rolleyes:

Mod cho em hỏi chút ngoài chủ đề bác nào có cái tính speed dùng cho frifox ko share eror với. Em tìm trên đây thì tính được speed lại sung đột với chuyển tab và enter chuyển tab.. Bác nào có soft tích hợp vừa chuyển tab bằng phim tab và enter + với tính speed share với. Em thank nhiều

Các bro cho mình hỏi với, làm thế nào khi nhấn vào tab thì web đó hiện ra nhỉ, nhấn ctral + tab nó cũng chỉ ra như vậy, không nhìn đc nọi dung bên trong.

Attachments

62.9 KB · Views: 31
Các bro cho mình hỏi với, làm thế nào khi nhấn vào tab thì web đó hiện ra nhỉ, nhấn ctral + tab nó cũng chỉ ra như vậy, không nhìn đc nọi dung bên trong.
Cái này bác dùng phần mềm tự chuyển khung auto enter, nhấn enter nó tự chuyển sang tab mới.
link mf cho b: http://www.mediafire.com/download/hsn92va62q5vd03/sAutoEnter.rar
ko tai dc thi yahoo cho minh: kudoshin1994 minh send file qua, vi cap no dut mefiafire co khi ko vao dc

Last edited:
Giúp e với sao e lập được nhiều FF rồi nhưng login vào 5 6 id là chỉ 1 id đầu tiên chạy thôi các id còn lại cứ quay quay miết ah ko ra code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week