Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Bắt đầu đến giai đoạn đói ăn rồi hix hix

pix dạo này sao rồi ai cho mình biết với lâu rồi không có gõ pix , proxy ntn , và soft nào đang ổn định , lâu rồi không có gõ nên không biết gì hết hóng thánh nào chỉ đường dẫn lối :)

sắm group 100id đi là vừa :D

trước khi có tool làm bằng firefox, chrome 10id, 15id là đủ, bây giờ mọi người làm bằng tool thì 15id vẫn chậm, sau 1,2,3 tháng nữa lại phải login 100id như đợt trước :p
đầu tháng nào cũng chậm kog cần phải lo nhé :cool:

chậm rì

Ai đang làm pix còn dừ ít ssh inbox mình vài con ssh mình test thử trên soft.thanks nhiều

mọi người cùng nhau góp ý vs bác XD cho mấy cái tick hình váo soft luôn cái.chứ gõ đc 3 4 code lại ra 1 cái hình, nhiều lúc làm mất dòng đang gõ,timeout bực mình quá:mad::oops:

^

Các bác cho em hỏi chút . Em lâu rồi giờ mới vào gõ lại Pix có 1 số vấn đề cần các bác chỉ bảo như sau :
1- PIX giờ nó có còn tính giá tiền theo Pri nữa không hay là áp dụng 1$/1000 cap như cũ rồi ? Và Pri chỉ còn dùng để tính độ ưu tiên thôi.
2- 1 IP chính giờ có thể Log in được bao nhiêu acc để gõ vì mình chỉ gõ vào ban đêm kiếm thêm thôi nên không có nhu cầu mua Proxy hay SSH gì cả .
Thank các bác nhìu !

lúc nhanh lúc chậm 15id max speed 1ip 10id nhé 1$ 1000cap nhé

ip chính nó cho log 10 id , vậy sài mỗi proxy thì log đc bao nhiêu acc các bạn ?

ip chính nó cho log 10 id , vậy sài mỗi proxy thì log đc bao nhiêu acc các bạn ?
pri thì 10 share thì hên xui

ko hiểu o.0
Nếu bạn mua gói proxy private chỉ mình bạn dùng thì 10 id/ 1ip
Còn nếu dùng gói proxy share thì hên xui

ko hiểu o.0
có nghĩa là có 2 loại proxy
1 proxy share là người ta share trên mạng bạn lấy ve xài free ko tốn tiền thì thường những proxy đó hay die log dc 1 id
2 proxy private là dùng tiền mua load ngang id 9 nên log dc 10 id

Mấy hôm nay PIX thất thường thế nhỉ? Lúc nhanh lúc chậm. Log ít acc thì ko có code, log nhiều thì lúc Pix chạy nhanh hiện ảnh ra dùng sòt của bác XD thì ko kịp chọn time out hàng loạt. H@@

hôm nay pix load chán quá.khởi đầu cho kỉ nguyên làm soft :))

mọi người cùng nhau góp ý vs bác XD cho mấy cái tick hình váo soft luôn cái.chứ gõ đc 3 4 code lại ra 1 cái hình, nhiều lúc làm mất dòng đang gõ,timeout bực mình quá:mad::oops:
soft thế thì vứt
làm web có phải ngon ko

10 ID ko có code. ( Soft). Chắc chuyển qua Web quá. Ko biết Web có hiện code ko chứ soft thế này ko ổn tẹo nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week