Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
Pix điên rồi, gõ wed mà nó load hình lựa chọn nhiều quá, ức chế thật chứ, liệu gõ trên soft có gặp hình ảnh chọn lựa không mấy bác, em chán gõ wed quá rồi :(:mad:
Hình xuất hiện trên soft khó nhìn hơn trên web, đang gõ bỗng nhiên xuất hiện hình chèn mất luôn code đang gõ! :(

giờ load nhanh không các bạn

cho mình hỏi có bạn nào dùng soft pixtest của xuanduc mà chạy trên winxp không ạ :(:(:(
Lien hệ bác Bao ấy, bác ấy đang dùng winxp

gõ cẩn thận hơn, hình ra nhiều do oánh sai ý :)
Hình hiện ra ko phải do sai nhiều nó vẫn dc tính là 1 captcha. Hình này xuất phát từ những trang get link.

load chậm

• Like
Reactions: t3u
xin ít tình hình về gõ soft các cậu ơi :)
sòft lỗi như dạo có chó-mèo. web vẫn load mượt. 10tab sp 2x, giờ thì chậm tí.

Mình có 1 group pix đã lâu không dùng, giờ log in vào được nhưng khi kích vào phần làm việc thì bị báo là sử dụng proxy nên không được chấp nhận. Mình đã thử log in vào bằng ip chính với SSH nhưng không được, vẫn bị cho là sử dụng proxy. Có bạn nào biết cách khắc phục không chỉ mình với. Mình xin cám ơn.

Mình có 1 group pix đã lâu không dùng, giờ log in vào được nhưng khi kích vào phần làm việc thì bị báo là sử dụng proxy nên không được chấp nhận. Mình đã thử log in vào bằng ip chính với SSH nhưng không được, vẫn bị cho là sử dụng proxy. Có bạn nào biết cách khắc phục không chỉ mình với. Mình xin cám ơn.
Pm yahoo mình

http://standalone.entrymania.com/ bạn làm sv này để tránh tình trạng trên, thân ái!

siêu nhanh! ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week