Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.81-Chào Năm Mới 2015] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!

Status
Not open for further replies.
load chậm ngồi xem jav thui :p

Pix truớc giờ vẫn thế, kể cả là lúc nát nhất vẫn kiếm được tiền ko để bạn phải chết đói, share cách làm, hướng dẫn cách làm v.v. đều chả ảnh hưởng quái gì đến tình hình load code, có chăng lười thì bày đặt ko share để có thể một lúc nào đấy pix nó xả code ra nhanh hơn chăng ???
haha bao lâu nay vẫn thế rồi, cứ bố nào ý kiến về captcha chung chung này nọ kiếm ít ảnh hưởng sức khỏe v.v.... y như rằng là để cố tình khiến cho người khác sợ mà ít làm như vậy thì tình hình load sẽ cải thiện, nói chung thì theo cái kiểu bọn mày đừng lên làm một mình tao ăn thôi :D

HAHA,đi làm về đọc mấy cái comment mà cười vỡ cả bụng. Không ngờ vẫn còn nhiều người ngu ngơ nói rằng số lượng người ko ảnh hưởng đến load code. Trên đời này éo có cái gì là vô hạn nhá,code pix cũng vậy. Ví dụ đơn giản nhé hợp đồng Pix có 10 k code, nếu 10 người làm thì mỗi đưa được 1000 code còn nếu 100 người làm thì sao? con nít lớp 1 cũng biết tính nhé. Muốn dẫn chứng thực tế nữa à,ĐỨT CÁP là minh chứng hùng hồn nhất,tại sao mỗi lần đứt cáp code lại ra nhanh hơn bt là cớ làm sao tự suy nghĩ đi. Thôi chỉ nói tơi đây thôi,từ giờ không thèm cm với thánh giàu lòng nhân ái nữa.

WTH :rolleyes:

nói ngắn gọn thế này: thằng nào ko thích up tình hình sợ đông người làm mất chén cơm thì đừng up, ai up mặc ai, chứ đờ mờ vì sợ mất chén cơm mà vào láo toét thả bom ace thì biến đi cho đẹp trời! :rolleyes:

Gõ đc rồi đó ! Què tay như mình (chặt cây té gãy tay ) từ lúc 1h tới h, 8 tab speed cũng 21~23 rồi !! :oops: h nhức quá ! thôi thì nghĩ vậy ( thức khuya, tiện tét lum cái tay coi phế hẳn chưa :p ) - Dạo này pix có mí cái hình tick chon vs điền số khó chịu thiệt !!:eek:

Last edited:
Gõ đc rồi đó ! Què tay như mình (chặt cây té gãy tay ) từ lúc 1h tới h, 8 tab speed cũng 21~23 rồi !! :oops: h nhức quá ! thôi thì nghĩ vậy ( thức khuya, tiện tét lum cái tay coi phế hẳn chưa :p ) - Dạo này pix có mí cái hình tick chon vs điền số khó chịu thiệt !!:eek:
nó còn đỡ hơn mấy cái picture loadding ấy bác #_# :mad:

Loading thì cứ cho cái error vào mồm, cũng thi thoảng thôi, ngày xưa còn có mấy cái code "sex" chả biết gõ thế nào kia kìa :D
thế e bấm tất là don't see dc ko bác #_# mấy cái pic loadding rồi tráng màn hình ấy =,=!"

HAHA,đi làm về đọc mấy cái comment mà cười vỡ cả bụng. Không ngờ vẫn còn nhiều người ngu ngơ nói rằng số lượng người ko ảnh hưởng đến load code. Trên đời này éo có cái gì là vô hạn nhá,code pix cũng vậy. Ví dụ đơn giản nhé hợp đồng Pix có 10 k code, nếu 10 người làm thì mỗi đưa được 1000 code còn nếu 100 người làm thì sao? con nít lớp 1 cũng biết tính nhé. Muốn dẫn chứng thực tế nữa à,ĐỨT CÁP là minh chứng hùng hồn nhất,tại sao mỗi lần đứt cáp code lại ra nhanh hơn bt là cớ làm sao tự suy nghĩ đi. Thôi chỉ nói tơi đây thôi,từ giờ không thèm cm với thánh giàu lòng nhân ái nữa.
thông minh kinh, đi so sánh với đứt cáp thôi được rồi mấy hôm trước có đứt cáp không mà nó vẫn chậm do số lượng người làm tăng đột biến chăng :rolleyes:, ah phải 10 người load sẽ hơn 100 người cái đó không sai thế bạn có biết capt pix chủ yếu do người TQ và VN gõ đấy là lý do trên trang của nó có 3 loại ngôn ngữ anh, hoa và việt,đấy là gõ chính chưa kể còn các thể loại như Ấn Độ , bangladesh.v.v.v. làm như capt pix của riêng người VN không vậy, ngày xưa khi còn gõ soft xd , người ta tính sơ sơ mỗi tháng ông xd bán được tầm vài k $ tiền bán soft, vd như 3-4k$/1 tháng, nếu coi tầm 3$K là tiến bán soft pix, lấy 3000/0,5= 6000 người rồi, liệu loại bỏ bớt đi 1 vài người so với con số đó sẽ khiến nó load nhanh lên chăng, thậm chí bây giờ còn ít đi nhiều so với ngày xưa vì pix nó đỡ ngon hơn rồi đấy :D

10 tab sp khoảng 15 . lúc k có code lúc ra ào ạt ><
Bạn vui lòng gỡ cái awata cho bớt phần phản cảm rất nhiều người report bạn về vấn đề này
Trong 24h hok gỡ bỏ mình sẽ buộc banned bạn tất cả vì một 4 rum lành mạnh

Không chơi soft bubu nữa à bác?

thế e bấm tất là don't see dc ko bác #_# mấy cái pic loadding rồi tráng màn hình ấy =,=!"

Cũng được, nhưng mà nhiều hình error thật và mình gõ "error" lại được tính là 1 code đúng, cho nên cái của nợ gì ko rõ, ko hiểu, ko thấy thì cứ cho error hết :cool: À còn trắng màn hình thì là white, đen màn hình thì là black nhé !!!

• Like
Reactions: t3u
Cũng được, nhưng mà nhiều hình error thật và mình gõ "error" lại được tính là 1 code đúng, cho nên cái của nợ gì ko rõ, ko hiểu, ko thấy thì cứ cho error hết :cool: À còn trắng màn hình thì là white, đen màn hình thì là black nhé !!!
tks bác vì nhiệt tình :p mà có cả white - black nữa sao :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom