Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
mình nhờ ng mua giùm tickets từ sáng giờ mà vẫn chưa đc
thường thì bao lâu nó mới đổi vậy :(
12 đến 48 h bạn.

sr mod , mấy bác cho em hỏi , em mới tạo 1 group mới , pay 15$ roi vẫn ko co inv vậy :(

Cho mình hỏi giờ gõ pix = soft đc k vậy, định quay trở lại gõ kiếm 2$/ ngày sống qua tháng mà thấy các bác gõ captcha tab qua tab mà e thấy nãn quá :(

10id web giờ vẫn full speed mà, để 10 cái web chồng lên nhau, enter nó tự hiện cái bên dưới lên, vẫn bật thêm 1 web bên cạnh để xem film, mà có ai chỉ mình cách dùng ssh làm web cái,ông bán proxy buôn bán proxy mà wmz bị giới hạn, vãi cả hài

hix có ai bị lập code " U6P9JK " không nhỉ 6 tab load tương đối nhưng ít phút lại llậ lại code này toàn bộ tab.

hix có ai bị lập code " U6P9JK " không nhỉ 6 tab load tương đối nhưng ít phút lại llậ lại code này toàn bộ tab.
tôi cũng thế.cứ gõ đi.vẫn tính tiền.tối kiểm tra rồi.lúc đầu tưởng acc bị band nên code lặp

4id wed full speed 16
ngoài lề tí cho mình hỏi h add 1 id con vao group thi số $ của có sẵn trong id sẽ cộng vao group hay bị reset về 0, đang có 2 id dc gần 2$ ko biết có nên add zo ko

4id wed full speed 16
ngoài lề tí cho mình hỏi h add 1 id con vao group thi số $ của có sẵn trong id sẽ cộng vao group hay bị reset về 0, đang có 2 id dc gần 2$ ko biết có nên add zo ko
chào bạn. k add được id da dk vao gr nha. chi add id vào gd được khi tạo tk mới có ivi của gr. mói ở trong gr nha

4id wed full speed 16
add id con lẻ vào group thì tiền id con đó sẽ về 0$ và ko + vào group , nên đủ 3$ rút rồi hãy add vao group ko thì mất 2$ oan đấy

503 Service Unavailable
No server is available to handle this request.
ec bị gì thế nhi

2 ID tà tà 2h30 được 2$ :(:(:(

fine gói 7.5 die thì phải , ko thấy có up proxy mới mà ko vào được pix !!! ,check bằng soft bác XD thi thấy ngủm !!!

tình hình sao rồi , sao im re hết vậy ta !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom