Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
Chài, có ai đang xài proxy instant mà bị block và error không nhỉ, Bao mới log vào bị block hết là sao hay còn mơ ngủ ta ???

Chài, có ai đang xài proxy instant mà bị block và error không nhỉ, Bao mới log vào bị block hết là sao hay còn mơ ngủ ta ???
Mới tetst thử đúng là block hết rồi bác Bao ^^. Pix chặn hết rồi :D

hix mình cũng bị nhưng ko dám hỏi đây :(( ngồi chơi mấy tiếng rồi :(
Sao ko dám hỏi , có khó khăn gì đêm khuya liên quan đến tình trạng pix cứ mạnh dạn chia sẻ để anh chị em giúp đỡ chứ ,Bao chỉ banned mấy bạn lì lợm spam or hỏi thăm xin yahoo gì gì đó chứ liên quan đến chén cơm pix của chúng ta thì sao lại sợ....:rolleyes:

đêm nay load ổn đó
cừ tà tà đến trưa chắc đủ chỉ tiêu

113 ID SP 16. Mình dậy hơn 2h đến giờ mới làm được, bị lỗi block quá trời :(

Giống y hệt mình, dạy từ 1h45 . Log vào bị blocked. Thử 3 lần đều ko đc. => Tháo PC ra lau ram , lắp vào => Vẫn ko đc => Kiểm tra proxy ko vấn đề, lên mạng lấy proxy free thử ,vẫn ko đc => Lên topic XD Hóng, ko có kết quả => Thử xài SSH , lên google xem hướng dẫn log = SSH , log thử = SSH nó báo ko đúng mẫu proxy ===> PÓ TAY

Cuối cùng lên forum lại, đang định chụp ảnh hỏi XĐ thì thấy bác BAO cho cái comment thế là OK LUÔN :D

Giống y hệt mình, dạy từ 1h45 . Log vào bị blocked. Thử 3 lần đều ko đc. => Tháo PC ra lau ram , lắp vào => Vẫn ko đc => Kiểm tra proxy ko vấn đề, lên mạng lấy proxy free thử ,vẫn ko đc => Lên topic XD Hóng, ko có kết quả => Thử xài SSH , lên google xem hướng dẫn log = SSH , log thử = SSH nó báo ko đúng mẫu proxy ===> PÓ TAY

Cuối cùng lên forum lại, đang định chụp ảnh hỏi XĐ thì thấy bác BAO cho cái comment thế là OK LUÔN :D
Cố gắng thôi bác, sau mỗi lần bị rút được kinh nghiệm. mấy bác làm speed sao vậy, chậm quá nhỉ, của em vẫn 113 ID SP 16 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week