Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.80] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(10/11/2014)

Status
Not open for further replies.
4 id web load điều tay .các bác mỏ 10 tab máy yếu là đứng hình phải rồi mở tasmanager lên xem rồi hiểu

4 id web load điều tay .các bác mỏ 10 tab máy yếu là đứng hình phải rồi mở tasmanager lên xem rồi hiểu
máy mình 15 tab cũng k hề gì :D
P/S : 3 web load đều tay

máy mình 15 tab cũng k hề gì :D
P/S : 3 web load đều tay
vấn đề ở đây là làm thời gian trên 1h . FF nều làm việc lâu sẽ xãy ra tình trạng ngốn gram và cpu kèm theo đó bản hiện tại lai bị cái plugin contener.exe nữa nếu khắc phục được sẽ ổn. chứ auto kết hợp enter và tab thì ko lôn xộn gì nhiều

vấn đề ở đây là làm thời gian trên 1h . FF nều làm việc lâu sẽ xãy ra tình trạng ngốn gram và cpu kèm theo đó bản hiện tại lai bị cái plugin contener.exe nữa nếu khắc phục được sẽ ổn. chứ auto kết hợp enter và tab thì ko lôn xộn gì nhiều
máy mình ko vần đề gì mấy cái đó cả :D Ram 8 Card 2 I7 thì ngại gì mấy cái đấy bác :p
Mỏi rồi ngủ thôi khuya dậy chiến tiếp

pix reset chưa nhỉ , gõ 2 ID web từ nãy tới giờ mới được 2,5$ @@

làm sao biêt mình gõ sai chỗ nào ? mình vào group click vào view mà nó ra toàn cáiminh go thôi! mà sao pri mình toàn 5 thé. mãi hok lên nổi 1

tình hình load soft sao rồi các bác nhỉ ? web 2 ID gõ chuyển cũng 1h đc 1$

soft vữa gõ vưa mắc áo cởi áo =))
là seo hẻ bác! EM đoánh chắc block như mưa! ::) em gõ web thấy cũng tạm được! 4id load tương đối ổn!

2 ID load full speed nhé :) mõi cả tay mới pausse lại

9 xác la 130 id speed 15 nha
sao giờ này còn gõ soft nữa ông
khuyến cáo ai đang gõ web mà chuyển sang gõ soft thì nhanh đc mấy phút đầu xong tịt
quay lại web thì chờ dài cổ mới ra code nhé
còn acc nào gõ web lâu lâu rồi work 1 cái ra code liền

Em không phải dân captcha nhưng mà dạo này không có việc nên mấy bác chỉ cách gõ nhé , làm được 3$ mà nản quá

2 ID full speed nhé :) đủ 4$ roài , đi ngủ . G9 all

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week