Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
dạo này fine còn hay bị protocol không bác , cái kiểu cứ 5 hay 10 phút bị 1 lần ấy
vẫn như thường, 1k , protocol như EBOLA

như ebola là sao bác ,chả nhẽ quay lại fine , ssh 93id=sp10 :(
vừa gõ vừa xem thời sự về virus Ebola, 53id=7,3sp.
fine vẫn nát như thường, từ buổi sáng đến trưa protocol gần hết, cả gói 1k lọc ra đc 30con dùng đc ngon lành cho buổi sáng,

bão bác sĩ

hàng thật nhé các bác , để ý chỗ sp ấy :D, có bác nào biết lý do không , đang bão bác sĩ nhé

hết bão

hàng thật nhé các bác , để ý chỗ sp ấy :D, có bác nào biết lý do không , đang bão bác sĩ nhé
trò này đơn giản quá bác =)) .bác mà làm đuợc với soft cũ e bái bác sư phụ luôn. "nhưng phải hàng thật nhé không chơi chỉnh sửa file photo các kiểu nhé " :D

40id - 9.3sp, code ngắn

trò này đơn giản quá bác =)) .bác mà làm đuợc với soft cũ e bái bác sư phụ luôn. "nhưng phải hàng thật nhé không chơi chỉnh sửa file photo các kiểu nhé " :D
cái này của mình cũng là hàng thật có chính sửa cái gì đâu , dùng paint xoá vài thứ thôi , trình gà không biết pts:D

cho mình xin tình hình 4h với các bác

cái này của mình cũng là hàng thật có chính sửa cái gì đâu , dùng paint xoá vài thứ thôi , trình gà không biết pts:D
dùng soft pixtest mới làm được thôi lúc login acc vào đó bác cứ 1 tay ấn phím bất kì nào đó 1 tay enter thì lên được speed 200 chứ sao :D "soft cũ đố bác làm được"

dùng soft pixtest mới làm được thôi lúc login acc vào đó bác cứ 1 tay ấn phím bất kì nào đó 1 tay enter thì lên được speed 200 chứ sao :D "soft cũ đố bác làm được"
cái này mình vẫn gõ đúng code, không ấn linh tinh gì cả :D, vấn đề là do cơ chế pause của softpixtest nó khác với soft cũ thôi,một id đã nhập captcha đang đợi login mà ấn pause(ctrl+i) thì nó vẫn sẽ đăng nhập hiện code để gõ nhưng thời gian chạy soft sẽ dừng lại vì thế mà sp lên đến bao nhiêu cũng được , soft cũ thì tối đa có lần mình lên được sp 60 :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week