Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.79] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(11/09/2014)

Status
Not open for further replies.
load nhanh nhé 20, 30 id thì full anh em tranh thủ làm (mình làm = proxy) :)

Proxy fine còn gõ được không các bác, ssh việt nam hôm nay vào bị connect error hết không hiện captcha login luôn, không biết bị sao nữa, lại đói nữa rồi!:(

sr mod mình spam cái
mình có 1 phiếu mua hàng cái lumia 830 giảm giá 20% a-e nào cần thì pm yahoo mình nha
giá e nó 8tr giảm 20% vậy là giảm đc 1tr6 đấy mình ko dùng nên cho lại ai cần thì cứ buzz yahoo
P/S : mình cho free ko điều kiện gì a-e nào thật sự cần để mua đt thì cứ pm mình, ko tiếp những a-e dùng nó để vụ lợi đem đi bán lại .
máy 8tr giảm 20% là 1t6 tính ra là còn 6tr4, vì mình vừa mua đt r nên k mua nữa :(

sr mod mình spam cái
mình có 1 phiếu mua hàng cái lumia 830 giảm giá 20% a-e nào cần thì pm yahoo mình nha
giá e nó 8tr giảm 20% vậy là giảm đc 1tr6 đấy mình ko dùng nên cho lại ai cần thì cứ buzz yahoo
P/S : mình cho free ko điều kiện gì a-e nào thật sự cần để mua đt thì cứ pm mình, ko tiếp những a-e dùng nó để vụ lợi đem đi bán lại .
máy 8tr giảm 20% là 1t6 tính ra là còn 6tr4, vì mình vừa mua đt r nên k mua nữa :(
Phiếu đó mua cữa hàng nào cũng dc hay sao bạn.Vì mình mua điện thoại ở mấy trung tâm điện máy.Ko vào thế giới di động hay FPT mua.

Phiếu đó mua cữa hàng nào cũng dc hay sao bạn.Vì mình mua điện thoại ở mấy trung tâm điện máy.Ko vào thế giới di động hay FPT mua.
phiếu này chỉ áp dụng cho dienmay.com thôi bạn nhé cần thì pm yahoo mình

phiếu này chỉ áp dụng cho dienmay.com thôi bạn nhé cần thì pm yahoo mình
Cám ơn bạn.Mới vào trang đó xem.Nó thuộc thế giới di động.Mình ko chơi thế giới di động với FPT. Tụi này có đội ngủ sữa chữa kinh lắm. Mua máy mới có khi mua phải máy cũ. Bạn mình khuyên vào trung tâm điện máy mà mua.Nó là thuộc dạng hàng mới nếu xui gặp hàng lỗi nó đổi liền ko có đội ngũ sữa chữa nên ko dính hàng sữa. Tại bạn mình nó mua cái samsung(TGDD) đem ra cho người bạn test thử nói máy đó bị bung và rớt nước rồi. Nên ko chơi mấy thằng có đội ngủ sữa chửa nữa.Thấy khách hàng ko biết toàn đi lừa.Nếu điện thoại loại mới ra thì mới vào đó mua
Rất cám ơn bạn.Tưởng mua dc ở NGuyễn Kim... khác...Hix

Cám ơn bạn.Mới vào trang đó xem.Nó thuộc thế giới di động.Mình ko chơi thế giới di động với FPT. Tụi này có đội ngủ sữa chữa kinh lắm. Mua máy mới có khi mua phải máy cũ. Bạn mình khuyên vào trung tâm điện máy mà mua.Nó là thuộc dạng hàng mới nếu xui gặp hàng lỗi nó đổi liền ko có đội ngũ sữa chữa nên ko dính hàng sữa. Tại bạn mình nó mua cái samsung(TGDD) đem ra cho người bạn test thử nói máy đó bị bung và rớt nước rồi. Nên ko chơi mấy thằng có đội ngủ sữa chửa nữa.
Rất cám ơn bạn.Tưởng mua dc ở NGuyễn Kim... khác...Hix
chả biết ở bạn bị sao ở mình thi chả bị thế đt lỗi trong vòng 2 tuần nó đổi máy mới luôn, nhưng bị hư sau 2 tuần nó sẽ sửa mình và gấu đã từng bị qua r và nó sữa cũng rất nhanh, thường đt bọn cửa hàng sẽ ko nhận sửa mà nó đưa về cho hãng BH bạn ah :) nó chỉ chịu trách nhiệm bán chứ nó k có chịu trách nhiệm sửa

chả biết ở bạn bị sao ở mình thi chả bị thế đt lỗi trong vòng 2 tuần nó đổi máy mới luôn, nhưng bị hư sau 2 tuần nó sẽ sửa mình và gấu đã từng bị qua r và nó sữa cũng rất nhanh, thường đt bọn cửa hàng sẽ ko nhận sửa mà nó đưa về cho hãng BH bạn ah :) nó chỉ chịu trách nhiệm bán chứ nó k có chịu trách nhiệm sửa
Uhm mỗi người khác nhau.Bạn mình gặp rồi nên mình tránh thôi.Bạn chưa gặp thì chưa tránh. Tại lúc đầu mình thấy cái bao xài 14 ngày rất hấp dẫn nhưng sau đó là bạn mình gặp nên mình mới nghỉ 14 ngày là giúp nó kiểm tra hàng nó sữa rồi đó.Vì tại sao trước đó ko có.Sau này xuất hiện hiện tượng thâu mua laptop với điện thoại củ với trường hợp bạn mình nên mình mới biết.
P/s mình nhầm trước đó nha bạn.Mới hỏi thông tin lại TGDD với Viễn Thông A.FPT nó ko biết

Last edited:
Lạy mấy bố đừng spam nữa.
Ai cho xin chút tình hình đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986