• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
20ID SP 31.5, code động ~40%, code dài ~40%, gõ phê lòi :confused:

Code động gõ không phân biệt hoa thường có được không các bác ơi?
k phân biệt hoa thường chắc pri nhảy liên tọi :D

Code động gõ không phân biệt hoa thường có được không các bác ơi?
tất cả các loại captcha trong pix gõ thường đều tăng tiền.Nhưng không biết là thằng admin nếu nó soi thì có làm gì G của bạn ko thì không biết.Vì tình hình nó soi G do cheat thì đình đám năm 2012 rồi nên ko nhắc tới nữa

súp mít lâu vãi lúa luôn khoảng 3 phút :D
tỉ lệ ăn kèo 10 : 30

Sao chữ lem mực nhiều thế không biết. Load thì như tên lửa mà số pic ko dịch được hơi nhiều. Nên dừng hay tiếp tục đây ...
:(

e vừa bị band 1id xong. tại submit lâu quá. mấy bác có làm thì cẩn thận nhé vào xem có bị code trống không.

ôi giống bạn. đang làm tự nhiên thấy tiền rs về 0. Nản quá
e vừa log vào tiếp tưởng pix nó reset ai ngờ band thêm 1id nữa :( mà e đã nghỉ làm từ lúc band id kia rồi chứ.chẳng hiểu sao luôn. hay tại nãy nó quên chưa band bây giờ mới nhớ ra band tiếp :(
Cả ngày làm được 6$ mất sạch luôn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back