Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.

bo816165

Senior
Reactions
76
MR
0.000
Follow me on Facebook
Máy đại ka ơi :( ... bên Mega bây giờ nó loạn rồi .. e mạo mụi bay qua đây xin ý kiến để chiến PIX và cần Tư Vấn mua GROUP + PROXY là hết bao nhiêu tiền .. e làm từ 3h sáng đến 10h sáng :( .. không làm là không có cơm ăn mấy bác giúp em với :(

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Máy đại ka ơi :( ... bên Mega bây giờ nó loạn rồi .. e mạo mụi bay qua đây xin ý kiến để chiến PIX và cần Tư Vấn mua GROUP + PROXY là hết bao nhiêu tiền .. e làm từ 3h sáng đến 10h sáng :( .. không làm là không có cơm ăn mấy bác giúp em với :(
group có giá khoảng 20 $ nếu 40-50 id +proxy 8$ nữa
ko có group thì lập id nhỏ lẻ cũng được bạn,mua group mất công ăn cam:)

vytridang318

Senior
Reactions
85
MR
0.000
jờ rate chung 1$ rùi, tạo nick làm đy mua group chi cho dễ scam

Reactions
89
MR
0.000
ra ngoài làm đi bác ơi.Chứ Pix ko dành cho New nữa rồi.Tạo acc mới thì phải >15 acc mới làm nỗi.Mà ko biết khi nào đử minpay cho mỗi acc.Chưa kể log vào bị block đợi 30ph nữa.Con đường đủ minpay rất là gian nan

huongbaobao

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Bác Bao cho e ngoài lề chút. Em đang rầu thúi ruột. Làm cả ngày tự nhiên thấy tk 0$. Vô view coi thấy bị band 2 acc lỗi code trống. Mà toàn bị cái code nhảy nhảy kia. Code trống quá trời. Mà gõ ko bị timeout hay gì cả. ko biết do soft hay do proxy nữa. E rầu quá :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week