Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi là:
1. có phải các proxy bắt đầu bằng 80... của instant private không làm pix nữa phải không các bạn?
2. thấy có bạn làm hơn 100id. vậy các bạn có thể chỉ mình mua proxy ở đâu được không?
(Không có đủ proxy làm nên không update tình hình được)

Cho mình hỏi là:
1. có phải các proxy bắt đầu bằng 80... của instant private không làm pix nữa phải không các bạn?
2. thấy có bạn làm hơn 100id. vậy các bạn có thể chỉ mình mua proxy ở đâu được không?
(Không có đủ proxy làm nên không update tình hình được)
proxy instant thì đầu nào xài cũng đc hết ( chỉ cần ko phải proxy của US hoặc UK ). Làm hơn 100id thì có nhìu cách, là " góp gạo thổi cơm chung " nếu làm khác time nhau thì cứ góp proxy với nhau mà dùng. Hoặc kím ng` nào đó mua gói nhìu proxy rồi share tiền ra. Bình thường thì chỉ có gr lớn hoặc làm nhìu ng` mới dám mua gói instant hơn 50proxy, còn làm solo thì cứ 10-25proxy, còn ko có vốn thì cứ mấy gói proxy 350proxy, 1k proxy ( của Fine hoặc site khác ).

tối nay ai over night ko:D
Bác cho e hỏi ngu chút :
+Làm sao bác gõ được speed 30 vậy (e max là 18 code 1 chữ thì lên được 24 là cao) bác có cách nào để gõ nhanh lên không hay là do gõ lâu phản xạ nó vậy
+Làm sao bác có thể gõ liên tục được trong hơn > 10h vậy.e gõ được 2 or 3h là oải rồi
+thank bác :oops:

Bác cho e hỏi ngu chút :
+Làm sao bác gõ được speed 30 vậy (e max là 18 code 1 chữ thì lên được 24 là cao) bác có cách nào để gõ nhanh lên không hay là do gõ lâu phản xạ nó vậy
+Làm sao bác có thể gõ liên tục được trong hơn > 10h vậy.e gõ được 2 or 3h là oải rồi
mình cũng tra lời ngu phát làm từ từ rùi speed tự tặng thôi nhưng mỗi người có năng lực khác nhau bạn
còn chuyn gõ suốt 10h thì đỗ trậu bò và cần tiền của mỗi người :D theo mình là như vayt65

1ID > 4 SP code hơi dài

Bác cho e hỏi ngu chút :
mình trả lời hộ vài câu ,
1.sp thì vô cùng , nhưng để 2x thì mình nghĩ ai cũng gõ được tuốt , gõ nhiều là lên . Sp 3x hoặc 4x thậm chí 5x có , mình có lúc lên đc tới 4x . Nhưng nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố. thứ nhất là do code nó có ngon hay không nếu là bò sữa thì sp 20 đã e cổ , gõ sp 3x trong một khoảng thời gian dài cũng rất mỏi tay vì tay phải làm việc liên tục không nghỉ . Bàn phím gõ cũng là một vấn đề , nếu có bàn phím ngon thì tốc độ cũng được cải thiện phần nào
2. ngồi 10 tiếng vấn đề là cứ 1 tiếng nghỉ 5-10 phút rồi làm tiếp vậy tổng thời gian nó ít phải tầm 11-12h, nhưng đúng là rất trâu bò mình có lần ngồi lâu nhất được 4,5h liên tục , sau không chịu được phải đứng dậy ,không phải là mỏi tay mà là ê hết cả mông

me no xui thế gõ code bác sĩ có tí xíu band 2 id

load cà giựt quá, lúc ra cả dàn, lúc ngồi đơ ko code. id=sp

load cà giựt quá, lúc ra cả dàn, lúc ngồi đơ ko code. id=sp
đâu tới, 38 id mà sp có 15, giờ này rồi mà còn vậy
thấy từ lúc nó cho cái vụ ko tính theo pri là trì trệ, lúc nao cung chậm, mún nhanh chắc 2 3h đêm, ai mà làm cho nổi

Tự nhiên submit chậm rồi connect fail cả lũ .. :eek:
ai bị như thế nhớ vào view code xem có code trống ko, có thì out ID đó ra để mai làm tiếp nhé, cố quá thêm cái code trống dễ ăn ban lắm o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week