Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
tình hình nghe căng nhỉ, admin pix đã bắt đầu xử, tình trạng này cũng xảy ra ở bên captchatypers hồi đầu năm, mink bị 3 phát liền, trường hợp này mink cũng đoán ra ở pix từ lâu, ko ngờ nó xảy ra ở thời điểm này, thôi kệ cmm đi, cứ phang nhiệt tình hết mink đi a e :p:D
vẫn chưa ổn định.......:D

Lại vừa submit lâu và connect hết cả dàn anh em cẩn thận coi chừng cảnh báo của bạn thachthao la có cơ sở.
Nghỉ đi cho nó lành.
tốt nhất it làm h vàng cho nó an toàn
Đang là giờ vàng đó bồ còn 4 phút nữa mới hết :D

Nhìn dàn pri coi nghĩ sao nói cheat vậy bạn? Đã cheat thì chỉ có thể pri 7,8,9 mà gõ giờ vàng nhé :mad::mad::mad:
Cheat mà mới 1k code về đc pri 1 , đc 2k code về pri 0 àh?
Thật tình, lần sau khỏi cảnh báo, cho ban hội đồng, có lòng thông báo với anh em còn bị nói kiểu này
Đang nghi nguyên nhân do submit quá lâu dẫn tới trên soft thì gõ kịp nhưng trên hệ thống ko nhận code gửi nên time out nhiều lần
nhìn cái hình thì id chưa bị ban đâu,cũng còn may
mà cái id 91 sao lạ vậy, code hơn 7k mà xèng có 0.4??
@Nell2011 nếu vào group mà ko có dòng expand group invitations list chỉ có list id thôi thì xác định nhé bạn. Gõ tới mùa quít nó cũng ko pay đâu

Cho chừa cái tật làm ăn ẩu tả, lại cheat nữa, làm lấy tiền thì phải làm đàng hoàng o_O

Dàn pri 0 den 3 mà cheat gõ ẩu chỗ nào vậy cậu ? có lòng tốt nhắc nhở cậu lại cho ăn ngay gạch đá ! suy nghĩ trước khi nói nhé ! chủ ý của thằng admin pix tạo biến động rồi trảm bớt mem cho nhẹ khoản thanh toán !
Mọi người cẩn trọng -bạn nhóm mình cũng bị nha ! có biến rồi đó ! ham thì chết không kịp ngáp nó ban không thương tiếc !

full bác sĩ

Last edited:
@Nell2011 nếu vào group mà ko có dòng expand group invitations list chỉ có list id thôi thì xác định nhé bạn. Gõ tới mùa quít nó cũng ko pay đâu
haizzz. Chắc bạn chưa bao giờ nhấn vào nút payout trên ID con phải ko bạn?
Khi nhấn payout thì ID đó lập tức về 0$ để dễ tính tiền cho lần sau, vì group dành cho mem làm nên mình luôn nhấn payout hết sau 1 lượt thanh toán để toàn bộ các ID đó về 0
Cmt cảnh báo 1 phát mà hết người bảo mình cheat rồi bạn ko hỏi thẳng ra nhưng hình như có ý nói giống như mình fake proof
Buồn nhỉ, thôi té vậy
Cứ bảo sao nhiều người lên pro rồi im im làm solo chẳng bao giờ thấy họ cmt lại nữa
Ko bàn luận chuyện Pix có biến nữa , mọi người cập nhận sp nha, tks !

Last edited:
Vậy là group mình bị banned rồi a2h? :( Mình check thì không thấy thật :(

Chị còn nhớ em không.Thằng em chơi towanian nhờ chị rút paypal về đây.Chị cho em YH chị dc ko.Em đổi YH rồi.Mà quên mất nick chị mrt*** gì rồi:(

Ko chị àh
Mem của em đấy, (em họ của em luôn)
Em thấy submit nên out từ sáng qua mega chơi rồi
Nhưng con bé này gõ cực tốt luôn, pri toàn 0,1 ngày nào cũng tầm 10$
Sáng nay có lẽ bị lỗi submit với connect quá nhiều mà nó ko biết xử lý nên thế này
Em cũng chưa tìm ra nguyên nhân nó đồ sát chính xác là gì nữa, toàn ban bởi Admin, hôm qua cũng có người bị ban cả 1 Group rồi

sp 20/5id

@thachthao : mình thấy có 2 trường hợp ban vì gõ sai kìa! (this users is banned. typed text is incorrect)

Khi nhấn payout thì ID đó lập tức về 0$ để dễ tính tiền cho lần sau, vì group dành cho mem làm nên mình luôn nhấn payout hết sau 1 lượt thanh toán để toàn bộ các ID đó về 0
Cmt cảnh báo 1 phát mà hết người bảo mình cheat rồi bạn ko hỏi thẳng ra nhưng hình như có ý nói giống như mình fake proof
Buồn nhỉ, thôi té vậy
Cứ bảo sao nhiều người lên pro rồi im im làm solo chẳng bao giờ thấy họ cmt lại nữa
thì ra Nhóm cậu là tuyển mem làm.Bây giờ thì đã hiểu

Buồn nhỉ, thôi té vậy

ko phải đâu,cái id mình hỏi, là nó thế này:
bình thường khi payout cả pics và $ bên chỗ From previous payout đều về 0. chỉ có total pics là còn giữ nguyên thôi.

Còn việc bị ban thì mình ko có lý do nghi ngờ bạn
@LibraSnake7604 mthinhmoney

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,467
Latest member
hoamaster