Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Vẫn đang trong tháng cô hồn mà bạn
40-50id load tạm đc mà tình yêu chấm hỏi, nhưng hay có bão thất thường :D

Sặc, bão submit, submit luôn cả ip chính chứ ko riêng proxy :confused:
Nghỉ, đợi ổn định rồi làm. Vốn liếng có mỗi cái group, ko thik chơi trò ú tim :p

KHông bít có phải thế không.. mình để ý thế này..
từ khi pix nó gửi cái maill kia..
Và hiện tại bây giờ mình 20 acc full 1 chữ.. sp 3x --> Pri 012
Nhưng thèng bạn Pri 4-8 thì full code 2 chữ..
.........
Cứ để ý mà xem

Ưu tiên được gõ code mới nữa + codeBS

KHông bít có phải thế không.. mình để ý thế này..
từ khi pix nó gửi cái maill kia..
Và hiện tại bây giờ mình 20 acc full 1 chữ.. sp 3x --> Pri 012
Nhưng thèng bạn Pri 4-8 thì full code 2 chữ..
.........
Cứ để ý mà xem

Có phải ko có ai test xem nào

Good news everyone! Recently we have bigger volumes to type! Also, better conditions! Those who have a good type quality will have more pictures to type and better rates. All you need to do is to log in to http://pixandprofit.com and prove you're a good typer while earning some money. Log in now!

Vãi pixx, bữa nay nó phân loại nữa rồi, thằng nào gõ ngon thì toàn code dễ gõ, gõ dở thì toàn bò sữa

Không biết nó tính trên cả group hay theo từng acc thôi nhỉ? chứ tính cả group thì chắc ăn cám quá

9xac rồi đó.. Nếu mà bão thì chẳng nói
nhưng mà bt thì nhận thấy ngay
vừa test xong, nhưng chưa rõ ràng lắm, 9h-10h30p liên tục gặp bão phê hơn uống rượu tình yêu à @@
- chắc phải 1,2 ngày nữa mới rõ đc, theo mink thì từ giờ mọi người tích cực up tình hình load ID & SP cụ thể càng tốt trên tất cả khung giờ, để từ đó mọi người có thể so sánh đối chiếu với nhau là chắc nhất :D
- a e cho cái tình hình....

ko biết mọi người thấy khác biệt sao mình log ID Pri 7 8 vào vẫn bt mà load vẫn mượt như ID pri thấp và code vẫn ổn ko full code dài như mấy bạn kia nói, nói chung ổn như trước đây khi chưa bão chân dài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week