Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Ko wan tâm code loại gì, code bác sĩ, code dài 2 vế, code 1 vế, code lỗi v.v.v... mình chiến tuốt. No problem.
Chỉ quan tâm tình hình load, bao nhiêu id/sp? Và có bị điên submit lâu không thôi :confused: Chữ bữa h nó cứ hay submit lâu, mà cái trò này dễ ăn ban lắm. Bạn mình hồi trước cũng bị ban 3 acc vụ này. Mấy bác cẩn thận là tốt nhất, đừng có chủ quan quá :rolleyes:

Ko wan tâm code loại gì, code bác sĩ, code dài 2 vế, code 1 vế, code lỗi v.v.v... mình chiến tuốt. No problem.
Chỉ quan tâm tình hình load, bao nhiêu id/sp? Và có bị điên submit lâu không thôi :confused: Chữ bữa h nó cứ hay submit lâu, mà cái trò này dễ ăn ban lắm. Bạn mình hồi trước cũng bị ban 3 acc vụ này. Mấy bác cẩn thận là tốt nhất, đừng có chủ quan quá :rolleyes:
e dống a cây nhà lá vườn, có rì dùng đấy :D
proxy die toàn tập, gõ mấy code hoa cả mắt, đi ngủ...tối nay a hẹn hò vs @Kurillin ở pixprofit nhé :D
load thất thường..

load chậm , connect liên tục !!

61id code nhỏ giọt như cafe, off đi xúc miệng 1 xe oto gạch cho khỏe, ngồi tê cả mông @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week