Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
gì mà mới 4 5h chiều đã pay, kỷ lục luôn rồi @@
code dài tuy load nhanh nhưng công sức bỏ ra nhiều mà thu về không được bao nhiu hết :(
Nó mà cứ thế này mãi chắc chuyển qua dự án khác làm mất.bác nào biết dự án nào ngon sau pix không?

kêu nhiều thì chỉ có lý do này thôi, nó load nhanh nhưng code dài ,1h giỏi thì cũng chỉ hơn 1$ thôi mà nhanh mỏi tay, thả rùa nhưng code ngon hơn , log nhiều nick là được , 1h có thể được 1,5$-2$ , thu nhập giảm lên mới kêu nhiều tính toán chi li kêu nó ăn gian code này nọ

Admin Captchatypers lên lắm quyền rồi hay sao ý nhỉ :rolleyes:
đồng xuy nghĩ như bác, e làm thằng captchatypers hơn năm rồi, code dài như thế này nhẵn mặt rồi, hồi đó gõ tung lung, bi baned như đi chợ...:D
full...

lúc dể ăn thì nói này nói nọ lúc khó thì càng rên hơn.. kiếm ít lại có sao đâuvài bữa dể ăn thì bù lại thôi...

Vãi các thánh. Lúc nó không load thì kêu không load, giờ full code thì chê code dài. Phải có lúc nọ lúc kia chứ cứ ngon ăn thì nó sập lâu rồi à.

5 id full sp
Vô đây toàn thấy là than thở, tuy code dài nhưng nhanh cả ngày chỉ cần chăm chỉ là làm đc nhìu $ thôi mà đã gõ sai còn kêu ăn gian code, tui làm 4 năm nay pix chả ăn gian lần nào chỉ có nó cộng thiếu rồi nó sẽ trả lại thôi. Hở tí là pix sụp này nọ, ko làm thì phắn cho khỏe đừng có làm nhụt chí ace làm kiếm cơm

bão pix ngừng làm để cho nó ổn định lại đi dạo này code ra ngon kinh khủng luôn rõ ràng dễ gõ nhanh đều :D

:( mình gõ capt cũng hơn 1 năm rùi! cũng gõ qua vài dự án khác! mấy cái phân biệt rn m , hay i l , o 0, ..lúc mới capt mình cũng có học cái này rùi! mình ko nghĩ là mình nhìn nhầm! mắt mình bình thường, ko cận thị! :( để mình check lại 1 lần nữa!

pixandfrofit die rồi hả mọi người mình gõ tí nó lại connect

Vào đây học gõ tý đi

http://webkiemtien24h.blogspot.com/2013/08/cac-mau-captcha-co-ban-va-cach-nhan.html

Có ăn gian code nào đâu mà cứ kêu hoài
Nhìn cho kỹ
rn - m .
i - l .
v - y . .
o - 0
n - h
w - v v
Chưa kê hoa thường
k ai nói nó ăn gian cả, cái này có thể là gõ sai, nhưng khổ nổi sai gì cũng vừa thôi khi nảy 10% giờ 50 cmnr :( đâu phải gõ bừa đâu code dài nhìn rốt mắt phải nhìn kỹ để gõ mà vẫn dính đàn v ức chế chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week