Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
code dài .... gõ mỏi tay + đau đýt quá .... :confused::confused::confused:

Gõ ẫu gõ xai cheat
bạn này nói đúng đấy hình như pix có thuật toán mới đừng gõ Cheat nữa sai 100% luôn chứ k phải 30 40% đâu gõ đàng hoàn thì bảo đảm 100% ko sai mình test lại đêm qua rồi chỉ sai tầm 5% thôi cái này do mình gõ sai vì code dài rối mắt nên sai
ai cho mình cái tình hình với

Nó vẫn bonus 10% đó, nhưng 10% này là nó lấy từ tiền code trừ của group bỏ sang đó
trời ! phải nói rõ chứ làm người ta phân tâm từ đang sp 27---->17 nè bắt đền đó bo trả lại đuê :p:D
vẫn full...

bạn này nói đúng đấy hình như pix có thuật toán mới đừng gõ Cheat nữa sai 100% luôn chứ k phải 30 40% đâu gõ đàng hoàn thì bảo đảm 100% ko sai mình test lại đêm qua rồi chỉ sai tầm 5% thôi cái này do mình gõ sai vì code dài rối mắt nên sai
ai cho mình cái tình hình với
cheat là cheat thế nào vậy bạn? :eek:

tình hình là mình bị thâm nhiều quá 1k code pri 0 đc tầm 0.6$ nhột lòng :confused:
hôm qua em gõ 1k pri 0 lúc 10h đến 11h được có 0.7! đã gõ rất cẩn thận! sáng nay em gõ 1k giờ vàng được có 0.6$ :( chắc phải nói chia tay với capt thôi! ko ăn thua! :oops:

Lạ nhỉ, lúc load cà giựt lại ko tính đến chuyện bỏ nghề, mấy nay load đều vậy lại nghĩ tới chuyện bỏ nghề. ối đời. 4ip vẫn full

Mấy hôm có việc ko làm, giờ 1 IP log đc mấy acc vậy các bạn hiền :)

hôm qua em gõ 1k pri 0 lúc 10h đến 11h được có 0.7! đã gõ rất cẩn thận! sáng nay em gõ 1k giờ vàng được có 0.6$ :( chắc phải nói chia tay với capt thôi! ko ăn thua! :oops:

Mình lấy danh dự ra khẳng đinh với các bạn 1 điều rằng Pix nõ không ăn gian 1 code nào hết
mấy ngày nay mình theo dõi và làm qua rất nhiều G khác nhau
Payout rồi check toàn 97 98 % như bt..
Có chăng thì nên xem lại cách gõ + phân biệt cái loại đốm đen này
đa số hay nhầm
rn - m .
i - l .
v - y . .
o - 0
n - h
w - v v
Chưa kê hoa thường

Last edited:
Mình lấy danh dự ra khẳng đinh với các bạn 1 điều rằng Pix nõ không ăn gian 1 code nào hết
mấy ngày nay mình theo dõi và làm qua rất nhiều G khác nhau
Payout rồi check toàn 97 98 % như bt..
Có chăng thì nên xem lại cách gõ + phân biệt cái loại đốm đen này
đa số hay nhầm
rn - m .
i - l .
v - y . .
o - 0
n - h
w - v v
Chưa kê hoa thường
đúng rầu tỷ :)) ... úp phát tềnh hềnh đi tỷ...... mấy code bò sữa gõ quen rồi thì tỷ lệ sai giống sư tỷ nói thâu thậm chí ít hơn nếu gõ cẩn thận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week