Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Thử nghiệm rồi có tính xai gì đâu vẫn cộng đủ

Group ban đầu

Sau khi gõ 500code giờ vàng

Group chủ sau đó

mình thì thấy vẫn không hao hụt mấy chỉ có điều code dài gõ ngán quá gõ mãi chẳng được bao nhiêu code

gõ pix mà ko biết pix là thế nào??? trước giờ bao lần cộng tiền chậm rồi ko nhớ sao. còn ăn gian hay mất code thì mình chưa bao giờ bị!

Update tình hình đi các bác, mình làm pix mấy năm nay có thấy ăn gian code gì đâu, đôi lúc cộng $ chậm thôi. Dù sao nó cũng là site captcha tốt nhất bây giờ, đùng than vãn nữa :p

vẫn 4ID full speed mà toàn code dài ngoằn khó nuốt

Thử nghiệm rồi có tính xai gì đâu vẫn cộng đủ

Group ban đầu

View attachment 35066

Sau khi gõ 500code giờ vàng

View attachment 35067

Group chủ sau đó

View attachment 35068

490 code của bạn đã sai hoặc tính thiếu 40 code ~ 10% . Cái mình đang nói là : Xác định để test thì thử kỹ chỉ đánh 2 tài khoản cẩn thận cũng sai tới 10%. Bình thường mình mà xác định đánh cẩn thận để test chỉ sai giỏi lắm 2 ~ 3% là cùng, đừng nói mình ko đánh cẩn thận và cheat khi chủ định để test. Còn như bạn thì biết đâu bạn đánh chỉ sai 5 % thôi mà bị nó tính thiếu 5% ??.

thì các bác cứ cho là nó giảm rate từ 1 về 0.9 là được thôi :D ,mấy hôm nay chẳng phải nó load ngon còn gì , 100 code thì mất tầm 5 phút đánh thôi mà , cứ tính toán từng ly từng tý 1 làm gì , đằng nào cũng thế rồi chấp nhận đi

490 code của bạn đã sai hoặc tính thiếu 40 code ~ 10% . Cái mình đang nói là : Xác định để test thì thử kỹ chỉ đánh 2 tài khoản cẩn thận cũng sai tới 10%. Bình thường mình mà xác định đánh cẩn thận để test chỉ sai giỏi lắm 2 ~ 3% là cùng, đừng nói mình ko đánh cẩn thận và cheat khi chủ định để test. Còn như bạn thì biết đâu bạn đánh chỉ sai 5 % thôi mà bị nó tính thiếu 5% ??.

Nó ăn gian vài % thì sao mà biết được nhưng 40% thì mình sẽ biết thôi. Tỹ lệ sai + ăn gian của nó nằm từ 5%-10% thì đối với mình thuộc mức chấp nhận được.

Nói là chấp nhận còn có lý chứ bảo là nó vẫn tính đủ nên mình mới phản biện lại thôi. Chứ còn nó cộng thiếu hay đủ cũng chẳng làm gì được nó, và cũng chỉ biết ngậm ngùi mà thôi

thì các bác cứ cho là nó giảm rate từ 1 về 0.9 là được thôi :D ,mấy hôm nay chẳng phải nó load ngon còn gì , 100 code thì mất tầm 5 phút đánh thôi mà , cứ tính toán từng ly từng tý 1 làm gì , đằng nào cũng thế rồi chấp nhận đi
giiongs ý mình.keke! z cho xong!:D:D

Mình cũng chả biết nó có ăn gian ko ? .................Nhưng mình thích như thế này hơn , ngày nào cũng load như thế này thì khỏi phải lo , newbie , pro thèn nào cũng chơi được , bình đẳng !! Hi vọng sắp tới pix bỏ bà cái zụ proxy lum !! ( có 4 id là đủ , cần chi proxy :rolleyes: )
_Load ngon nhá , lâu lâu có vài cái code ngắn đẹp nhưng ko đáng kể , toàn 98% code dài :D

Mình cũng chả biết nó có ăn gian ko ? .................Nhưng mình thích như thế này hơn , ngày nào cũng load như thế này thì khỏi phải lo , newbie , pro thèn nào cũng chơi được , bình đẳng !! Hi vọng sắp tới pix bỏ bà cái zụ proxy lum !! ( có 4 id là đủ , cần chi proxy :rolleyes: )
_Load ngon nhá , lâu lâu có vài cái code ngắn đẹp nhưng ko đáng kể , toàn 98% code dài :D
Mình đồng ý với bạn này nhưng giá mà code nó ngắn hơn 1 tí thì hay

3id full sp.
Sáng nay có nói chuyện với 1 tiền bối, anh ấy nói rằng pix đang lấy lại 10% bonus của các Group.
Bạn nào có thời gian test thử, id rời ko thuộc group cộng tiền đầy đủ, chỉ group mới bị trừ 0.1$/1 nghĩa là pix không bonus 10% cho group nữa

hôm nay cao hứng phang đúng 2k code mới nghỉ giải lao, 10h rồi vẫn thấy sao trên trời.....:cool::p
mút code nhiệt tình đi a e đợt nọ lâu nhất là 4 ngày mới hết code, đợt này cho 1 tuần luôn đi :p:D

3id full sp.
Sáng nay có nói chuyện với 1 tiền bối, anh ấy nói rằng pix đang lấy lại 10% bonus của các Group.
Bạn nào có thời gian test thử, id rời ko thuộc group cộng tiền đầy đủ, chỉ group mới bị trừ 0.1$/1 nghĩa là pix không bonus 10% cho group nữa
Hóng, sáng nay a e order luôn đi, tối coi có tiền bo ko T_T

Hóng, sáng nay a e order luôn đi, tối coi có tiền bo ko T_T
Nó vẫn bonus 10% đó, nhưng 10% này là nó lấy từ tiền code trừ của group bỏ sang đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week