Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
chó mèo đâu nhiều thế nhỉ IP=SP

20 ID ~ sp 13
Code đủ loại , khá nhiều chân dài
Thấy mọi người than tình trạng code chó mèo cũng run nhưng gõ chừng 600 code chưa gặp chó cắn mèo cào phát nào, :)

20 ID ~ sp 13
Code đủ loại , khá nhiều chân dài
Thấy mọi người than tình trạng code chó mèo cũng run nhưng gõ chừng 600 code chưa gặp chó cắn mèo cào phát nào, :)
1id=0.6 speed của mình thì chó mèo xuất hiện trung bình cứ 30p 1 con có lúc 5p ra liền 2 con :( ko biết có sao ko nữa
p/s: @thachthao có avata nhìn đáng yêu thế :p

chó mèo mà thêm hình bàn chân 4 ngón được xem là mèo không nhỉ:D . cho meo no giong nhau qua !

dog/cat là hình thức check human ( ng` va auto ) của PIX, cái này là dễ ăn banned nhất lun. Time chọn hình là 1', thà time out code chứ đừng để time out dog/cat ---> ăn banned còn nhanh hơn gõ sai. Ai mới làm PIX năm nay chắc thấy lạ, chứ dog/cat có từ năm 2011 lúc mình mới làm PIX rồi. Lúc trc vui lắm ngày nào cũng có ng` bị banned vài acc :D

1id ~ 0.9 - 1.2sp.
mấy hnay toàn code chân dài, làm dí mệt quá :(

chó mèo mà thêm hình bàn chân 4 ngón được xem là mèo không nhỉ:D . cho meo no giong nhau qua !
sr ngoài lề xíu. các bạn cho hỏi hình chó mèo thì chọn ra sao vậy?

sr ngoài lề xíu. các bạn cho hỏi hình chó mèo thì chọn ra sao vậy?
chọn MÈO nhé
1id = 1sp
delay bên mình hơi bị lâu nhỉ >"<, code ngắn dài lung tung

chọn MÈO nhé
1id = 1sp
delay bên mình hơi bị lâu nhỉ >"<, code ngắn dài lung tung
thanks bạn, nhưng cho hỏi thêm nữa là chọn tất cả mèo hay chọn 1 con thôi cũng đc vậy?@@

thanks bạn, nhưng cho hỏi thêm nữa là chọn tất cả mèo hay chọn 1 con thôi cũng đc vậy?@@
có bao nhiu mèo chọn hết nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week