Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
SP nhanh hơn đc tí 1 ID ~ 0.9 SP, cố gắng capt nốt rồi đi ăn sáng, P/s: @hoanvan, @thachthao đâu rồi sao cả ngày hôm qua ko thấy onl ta :confused:

Last edited:
ai cho minh cai tinh hinh

cho mình xin 500 tình hình với

Load vẫn thế, chưa thấy bão

Last edited:
Topic rỳ đá nhau hoài à cho xin chút tình nào :oops:

Bão Code BS mà ko biết time out 1 loạt :oops:

Ko ngờ thằng team9x gì gì đó cũng thoại dạng có chút ít chữ nghĩa mà phun ra toàn nhưng lời dơ bẩn ngay trong cái topic này, Trảm , ban IP, banned hết clone rồi mà vẫn thấy nóng trong người ( sáng giờ ko cạp chẳng có xu nào đừng nói Bao mua DrThanh uống nha )

Ko ngờ thằng team9x gì gì đó cũng thoại dạng có chút ít chữ nghĩa mà phun ra toàn nhưng lời dơ bẩn ngay trong cái topic này, Trảm , ban IP, banned hết clone rồi mà vẫn thấy nóng trong người ( sáng giờ ko cạp chẳng có xu nào đừng nói Bao mua DrThanh uống nha )
Like Mod nhất đấy, MOD đã xử lý rất nhanh gọn và quyết đoán, bác Bao ở đâu có gì em xin địa chỉ để em mua DrThanh gửi chuyển phát nhanh cho hạ hỏa ạh , :D
1ID ~ 0,7 sp
Up phát cuối rồi nấu cơm ăn, cả sáng em vừa capt vừa hóng hớt bên thread kia
Cứ đc mấy chục code lại pause, :v nên sp nếu ko chính xác lắm mong mọi người thông cảm
Chúc cả nhà capt tốt nhé
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ!

Like Mod nhất đấy, MOD đã xử lý rất nhanh gọn và quyết đoán, bác Bao ở đâu có gì em xin địa chỉ để em mua DrThanh gửi chuyển phát nhanh cho hạ hỏa ạh , :D
1ID ~ 0,7 sp
Up phát cuối rồi nấu cơm ăn, cả sáng em vừa capt vừa hóng hớt bên thread kia
Cứ đc mấy chục code lại pause, :v nên sp nếu ko chính xác lắm mong mọi người thông cảm
Chúc cả nhà capt tốt nhé
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ!
:oops:số 13 đường âm phủ gửi cho thằng '' triển chiêu '' nhá :D

Xin cái tình con nhà bà Hình nào

1=1 load khá nhưng lúc thì toàn code ngắn, lúc thì toàn chân dài nên dễ dính tham ao :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,408
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week