Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
Con gái trên đời vốn không thiếu :) Tuy nhiên trên 4me một số bạn cho rằng con gái giống như một loài động vật quý hiếm sắp bị tuyệt chủng :D
do đó dẫn đến suy nghĩ cần phải nâng niu,cưng chiều,..họ như những chú thú cưng. ;)
đang nhanh dần 20ID sp 25
Chỉ có những thằng con trai thấy gái là vồ vập mới có quan niệm, suy nghĩ đó, xong rồi lại lấy suy nghĩ đó áp đặt ngược lại, cho rằng tự con gái họ nghĩ thế :D
Chứng tỏ mình là con gái ở cái thế giới mmo này chả có ích lợi gì, chỉ rước thêm phiền phức. Đàn ông trên mmo này phần lớn là xác đàn ông, lòng dạ đàn bà nên dù có là con gái trên mmo này cũng chẳng cần sự nuông chiều, nâng niu v.v.... của bọn "đàn bà" đó :D

xin phep ngoài lề xíu!!! hôm bữa thấy bạn nào đó để chữ ký bán proxy khoảng 30 proxy giá 7-8$ gì đó mà tìm lại ko thấy...ai biết yahoo bạn ấy cho mình xin với nhé! Cám ơn mọi người!

xin phep ngoài lề xíu!!! hôm bữa thấy bạn nào đó để chữ ký bán proxy khoảng 30 proxy giá 7-8$ gì đó mà tìm lại ko thấy...ai biết yahoo bạn ấy cho mình xin với nhé! Cám ơn mọi người!
:confused: ơ đậu làm admin mua proxy làm cái vẹo gì nhễy !
pm levummo :mad: cậu ta bán đấy
1 id 1 sp

Con gái trên đời vốn không thiếu :) Tuy nhiên trên 4me một số bạn cho rằng con gái giống như một loài động vật quý hiếm sắp bị tuyệt chủng :D
do đó dẫn đến suy nghĩ cần phải nâng niu,cưng chiều,..họ như những chú thú cưng. ;)
ông này đã trở lại và lợi hại hơn xưa. :)
chuyên gia trêu ghẹo con gái đây mà.:p
Sao dạo này im lặng vậy, có mĩ nhân @hoanvan vừa xuất hiện kìa:D:D:D
1id vẫn 1sp

Last edited:
admin pix cũng mua proxy ak :):D
1id 1sp

Last edited:
@mirinda @themen99

Làm ơn cho xin cái tình hình và đừng có spam "chôn" tình hình nữa đc ko ạ?

10 id speed 10.6
tình hình đó, vui chưa, hài lòng chưa?

Kurillin ơi em dạng chân ra đi ;)

30ID sp 22

30ID sp 22
Đã quote lại để đợi MOD xử lý

Mong rằng MOD ban nguyên seri vnteam99x vì cảm thấy thằng này hình như thần kinh ko đc bình thường, chuyên clone, gây war, lời lẽ tục tĩu và có triệu chứng của bệnh cuồng dâm, rất hay chọc ghẹo các bạn gái trong forum
Mời 2 MOD @themen99, @mirinda

1ID ~ 0,9 sp

Last edited:

30ID sp 22

mirinda, themen99
Kurillin kệ nó đi

Last edited:
khoảng 1id =0.8 speed...tôi thấy vnteam99x vào đây mục đích để đả kích gây rối rồi cãi nhau,gây ức chế cả những ng làm việc và vào xem..mọi việc gây rối đều bắt nguồn từ ông này ra mấy Mod xem lại hộ chút cho a,e dễ thở..

Đã quote lại để đợi MOD xử lý

Mong rằng MOD ban nguyên seri vnteam99x vì cảm thấy thằng này hình như thần kinh ko đc bình thường, chuyên clone, gây war, lời lẽ tục tĩu và có triệu chứng của bệnh cuồng dâm, rất hay chọc ghẹo các bạn gái trong forum
Mời 2 MOD @themen99, @mirinda

1ID ~ 0,9 sp
@hoanvan nói đúng đó. Kệ nó đi. Theo mình biết chứng bệnh này tự nhiên không phát, vnteam bình thường khá im lặng. Người có lỗi lớn nhất là các bạn nữ. Tự nhiên khơi ra, khoe thân, gây sự chú ý làm gì để bệnh tái phát. Phòng bệnh hơn chữa bệnh, mong các bạn có chút nhan sắc hãy giữ gìn để dành tặng riêng cho người thương yêu, đừng có mang ra cho nhiều người ngắm.
Và các bạn nữ càng nóng nảy, càng lên tiếng, càng khó tính thì đàn ông càng thích ghẹo và bệnh càng phát mạnh
Nếu cảm thấy việc này không quan trọng thì cứ chấp nhận sống chung với lũ đi. Vì không thể thay đổi được kể cả các bạn ra ngoài đời cũng sẽ gặp nhiều anh chàng tương tự:)
PS: Đặc biệt là @hoanvan avatar xinh quá trời mà lại hay gây sự chú ý nữa
Cứ như @ReyMysterio lại hay, nhẹ nhàng và im lặng
vote cho @ReyMysterio :)

Last edited:
@hoanvan nói đúng đó. Kệ nó đi. Theo mình biết chứng bệnh này tự nhiên không phát, vnteam bình thường khá im lặng. Người có lỗi lớn nhất là các bạn nữ. Tự nhiên khơi ra, khoe thân, gây sự chú ý làm gì để bệnh tái phát. Phòng bệnh hơn chữa bệnh, mong các bạn có chút nhan sắc hãy giữ gìn để dành tặng riêng cho người thương yêu, đừng có mang ra cho nhiều người ngắm.
Và các bạn nữ càng nóng nảy, càng lên tiếng, càng khó tính thì đàn ông càng thích ghẹo và bệnh càng phát mạnh
PS: Đặc biệt là @hoanvan avatar xinh quá trời mà lại hay gây sự chú ý nữa
Cứ như @ReyMysterio lại hay, nhẹ nhàng và im lặng
vote cho @ReyMysterio :)
Avatar hoanvan để sao là việc của hoanvan bạn nhé, nhan sắc thích tặng ai đấy cũng là việc của người ta, ko lẽ vì đẹp mà ra đường phải che mặt hay tự hủy hoại ah?
còn tính của hoanvan mình cũng chẳng thấy có vấn đề gì, mỗi người 1 cách sống, mình quen bạn ấy ngoài cuộc sống bạn ấy rất dịu dàng nhưng trong mmo bạn ấy mạnh mẽ sôi nổi, vui vẻ và giúp rất nhiều người trong thread này, tớ nể và phục bạn ấy, chẳng lẽ cứ phải trầm lặng mới tốt àh ? :eek:
Thằng nào bệnh như vnteam99x thì thằng đó nên đi trại tâm thần đi cho yên ổn xã hội, xổng ra đi war 1 cách tục tĩu xong vin vào lý do nói càng thế này càng thế kia làm gì cho nó tự phát như thế mình thấy vô lý và bất công lắm đấy :mad:[/SPOLER]
Ai ko muốn tham gia ý kiến hay đọc comment về vụ vnteam99x xúc phạm Kur thì vui lòng bỏ qua và nhìn luôn xuống dòng sp in đậm phía dưới, cảm ơn !;)
18ID ~22sp.

Last edited:
chỉ cần con tó nào chứng minh đc "ơi em dạng chân ra đi " là nói bậy thì tao chịu :)

mirinda, themen99 2 bác vào xem bọn trên spam k liên quan đến tình hình kìa :rolleyes:

25ID sp 26
Nói thật là tao ko thấy có thằng nào bình thường có văn hóa mà lại nói "ơi em dạng chân ra đi ", và tao chắc mày là thằng đầu tiên dám ghi 6 chữ này, mod ban luôn cho đỡ phiền, nick thì nó tạo lại cái khác đc ngay thôi, riêng vụ cãi nhau với con gái thôi cũng đủ bik mày đàn bà thế nào rồi, sao ko như tao, 1 năm vô forum 1,2 lần này, có chết ai đâu?
ĐÈ NGHỊ BAN NICK VNTEAM VÀ ĐỒNG ĐẢNG, PHIẾU ĐẦU TIÊN LÀ CỦA TUI.
14id speed 23

bữa nghe có bạn nói chỉ ghét dog cắn đàn, không ngờ trên 4me lại có người chung sở ghét với mình đúng là tri kỉ :)

hok dám.
chỉ ghét dog cắn đàn hoặc không biết nhưng thích phát biểu liều
Bao năm nay trá hình luyện level. h em đủ lông đủ cánh rồi lên lột xác thôi

1ID 0.4sp

20ID sp 25 loding từng đợt

Avatar hoanvan để sao là việc của hoanvan bạn nhé, nhan sắc thích tặng ai đấy cũng là việc của người ta, ko lẽ vì đẹp mà ra đường phải che mặt hay tự dủy hoại ah?
còn tính của hoanvan mình cũng chẳng thấy có vấn đề gì, mỗi người 1 cách sống, bạn ấy sôi nổi, vui vẻ và giúp rất nhiều người trong thread này, tớ còn phải gọi hoanvan bằng thầy, nể và phục bạn ấy, chẳng lẽ cứ phải trầm lặng mới tốt àh ?
Thằng nào bệnh như vnteam99x thì thằng đó nên đi trại tâm thần đi cho yên ổn xã hội, xổng ra đi war 1 cách tục tĩu xong vin vào lý do nói càng thế này càng thế kia làm gì cho nó tự phát như thế mình thấy vô lý và bất công lắm đấy
Ai ko muốn tham gia ý kiến hay đọc comment về vụ vnteam99x xúc phạm Kur thì vui lòng bỏ qua và nhìn luôn xuống dòng sp in đậm phía dưới, cảm ơn !
18ID ~22sp
viết lại dòng này:
Nếu cảm thấy việc này không quan trọng thì cứ chấp nhận sống chung với lũ đi. Vì không thể thay đổi được kể cả các bạn ra ngoài đời cũng sẽ gặp nhiều anh chàng tương tự:). Tạo hóa sinh ra đàn ông để trinh phục phụ nữ mà.
Nhưng mà nói như vnteam thì cũng trêu hơi quá đáng thành ra xúc phạm. Mình cũng không bênh vực gì:)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week