Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.76] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(30/3/2014)

Status
Not open for further replies.
5id - sp 18 , load đều !!

load ngon, bõ sữa ít dần:)
8id sp 25

đợt nọ thấy 1 vài a e kêu pix cộng thiếu $, tối nay e test thử số code gõ được, trung bình cộng pri, gõ cũng khá chuẩn girl và số $ tương ứng, thấy vẫn chênh nhiều, ko biết pix nó có ăn gian $ ko, các bác rảnh test thử xem nhé :confused:
load nhanh 5id ~ 20sp code dài gõ 2000code nản out luôn :D

đợt nọ thấy 1 vài a e kêu pix cộng thiếu $, tối nay e test thử số code gõ được, trung bình cộng pri, gõ cũng khá chuẩn girl và số $ tương ứng, thấy vẫn chênh nhiều, ko biết pix nó có ăn gian $ ko, các bác rảnh test thử xem nhé :confused:
load nhanh 5id ~ 20sp code dài gõ 2000code nản out luôn :D
đây,cũng bị trừ $ nè,ngày nào nó cũng trừ tui đuối lun

8id sp 25

Đúng là nó có trừ thật
Gõ được 1525 code mà nó trừ mất 25 code còn chẵn 1k5 :oops:
Mọi người kêu gọi đả đảo ngừng gõ đê :eek:

chup nhu vay thi lam sao biet duoc la go dung het 1525 code hay ko, roi trong 1h go day co code loi hay ko. Chup lai tong ID con di
làm sao biết là code nào đúng code náo sai và cập nhật rate có đúng hok zậy các bác! em gõ cũng bị hao code @@ nhưng ko hao nhiều bằng bác trên @@ mỗi tội pri cao !
mình gõ 1500code = 0.9$
=> 1000code có = 0.6$ mà mình gõ id toàn pri 2.3 o_O
tình hình load thế nào rồi các bác ới :D
em bị trừ 1k thì mất tầm 100 code ! @@ em gõ hay time out , bác gõ có time out bao giờ hok mà pri vân giữ được 2 3 vậy! em toàn 7 8. đang phấn đấu lên 9 mà chưa cóa acc nèo lên được đến 9! nản quá đi à :oops:

cho mình xin tình hình nào

làm sao biết là code nào đúng code náo sai và cập nhật rate có đúng hok zậy các bác! em gõ cũng bị hao code @@ nhưng ko hao nhiều bằng bác trên @@ mỗi tội pri cao !

em bị trừ 1k thì mất tầm 100 code ! @@ em gõ hay time out , bác gõ có time out bao giờ hok mà pri vân giữ được 2 3 vậy! em toàn 7 8. đang phấn đấu lên 9 mà chưa cóa acc nèo lên được đến 9! nản quá đi à :oops:

nó có cái tổng gõ đúng và tổng gõ sai mà, đang nhanh dần

id của mình cũng hay nhảy múa lắm, id mới reg thì hay nhảy từ pri 1--->pri8 luôn :eek:, lâu dần thì nó quay về ổn định, gõ đều tay, giờ giấc ổn định. gõ time out thì ảnh hưởng rồi, mình hay để ý số s an toàn là 15s, thấy tụt phát là out luôn bảo toàn sân nhà, đá sân khách sau. :D
26id~ 17sp code dài..........>T_T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week