Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Nói thật ko biết có phải thằng pix nó ghét mình hay không, cứ lúc nào có hứng làm việc là lại có vấn đề. Hiện tại là bị connect fail với timeout liên tục, số còn lại thì chờ submitting vãi chưởng !!!
có khi tại proxy bác ạ

Nói thật ko biết có phải thằng pix nó ghét mình hay không, cứ lúc nào có hứng làm việc là lại có vấn đề. Hiện tại là bị connect fail với timeout liên tục, số còn lại thì chờ submitting vãi chưởng !!!
mình bị tương tự chú này!! ban ngày k sao tối lại cái connectfail,sumitting and timeout!

mình bị tương tự chú này!! ban ngày k sao tối lại cái connectfail,sumitting and timeout!
connectfail thì chắc do mạng đó mấy bác... hôm kì mình cũng bị... cái thay cái modem khác.. là ổn tới h @,@

Nghi là do mạng nhiều hơn đấy thím ạ.
Mình cũng dùng proxy share giống thím. Trung bình log vào 10-20 acc làm thì tầm vài phút sẽ rớt 1 acc, nhưng tick vào lại thì làm bình thường. Riêng IP chính là rớt nhiều nhất, nhưng tick lại vẫn hiện code tiếp, không sao cả.
Mình làm nhà là mạng Viettel, đang ngồi cafe mạng K+. Không thấy vấn đề giống thím.

Làm cả ngày không sao, đến tối là xem như ngồi nhìn cái soft. Nếu là mạng thì mình giải thích sao nhỉ? Nhưng đúng là mạng nơi mình ở chập chờn quá, dù là cap quang.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week