Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
=)) không biết có phải tin vui không - chứ vừa sau đợt bị login lỗi tập thể - em vào add tận chục acc ko dùng proxy mà 1 ip chính luôn =)) oánh ko lỗi gì hết =)) kiểu này mấy bác mua proxy lỗ vốn to rồi :p pix ơi là pix - yêu pix lại rồi đấy - anh em cố gắng giảm pi nhé mà chiến hị hị

=)) không biết có phải tin vui không - chứ vừa sau đợt bị login lỗi tập thể - em vào add tận chục acc ko dùng proxy mà 1 ip chính luôn =)) oánh ko lỗi gì hết =)) kiểu này mấy bác mua proxy lỗ vốn to rồi :p pix ơi là pix - yêu pix lại rồi đấy - anh em cố gắng giảm pi nhé mà chiến hị hị
nếu cậu làm qua 20'-30' mà không bị connect hay loading thì pix đã fix lại rồi..mình nghĩ đúng zj thì khoảng mấy ngày nữa sẽ dùng proxy lại thôi..chưa tính nếu k dùng proxy thì load chậm vì nhiều ng gõ hơn lúc trước.

3 vếu cũng chơi pix à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week