Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
thả rùa rùi ~_~ 40 id speed 18 ai cho mình hỏi có ai nhận dc invite sau cái vụ del invite ko mình làm từ lúc đó đến h hơn 400$ rùi mà vẫn ko dc cai invite nào
Xác nhận rùa đã lộng hành.
Tui cũng gần 500$ mà ko nhận invi nào. Có mail cho thằng pix mà nó ko trả lời

5:50 am 1id~ 0.4 sp

tình hình càng ngày càng xấu, anh em ai biết gì thì giấu hết đi, share cho nhiều ra newbies nó nhảy vào nhiều thì càng ĐÓI. tình hình tốt đẹp lên thì thích SHARE gì thì share. -> Update sp là đủ rồi, ai thông minh nhìn sp anh em update lên là tự hiểu.

nói nhiều mà toàn nói nhảm, hỏi hỏi cl - gần tết đói chết m, thằng nào ngu SHARE thì tự đập nồi cơm. Không ai nói đâu mà hỏi, muốn biết thì tự bỏ tiền ra mua về mà test. 20$ thì test đủ hết các loại proxy rồi đó.
oh, thế ah? thanks pro đã chỉ dạy. "thằng nào ngu SHARE thì tự đập nồi cơm".:D. pro nào cũng như quancongvn92 thì quá pro rồi:p

oh, thế ah? thanks pro đã chỉ dạy. "thằng nào ngu SHARE thì tự đập nồi cơm".:D. pro nào cũng như quancongvn92 thì quá pro rồi:p
bạn ấy nói ko sai đâ MMO vốn dĩ là phải ít kỷ mới có mà ăn, Càng Share càng nát thôi, đừng nói captcha sẽ ko bao giờ nát nhưng giờ nó nát rồi đó, Lượng captcha thì chỉ có 1 số nhất định nào đó hằng ngày thôi, mà Lượng ng làm quá nhiều sẽ dẫn đến tình trạng chậm, lượng mem captcha đặt biệt pix tăng quá nhanh dẫn đến tính trạng nó chậm đột ngột thế này + cáp biển đứt thêm nữa Noel và Tết tây nó dập nữa đúng là ảm đạm nhất Lịch Sử Pix, Làm pix lâu rồi giờ mới thấy cái cảnh này .

bạn ấy nói ko sai đâ MMO vốn dĩ là phải ít kỷ mới có mà ăn, Càng Share càng nát thôi, đừng nói captcha sẽ ko bao giờ nát nhưng giờ nó nát rồi đó, Lượng captcha thì chỉ có 1 số nhất định nào đó hằng ngày thôi, mà Lượng ng làm quá nhiều sẽ dẫn đến tình trạng chậm, lượng mem captcha đặt biệt pix tăng quá nhanh dẫn đến tính trạng nó chậm đột ngột thế này + cáp biển đứt thêm nữa Noel và Tết tây nó dập nữa đúng là ảm đạm nhất Lịch Sử Pix, Làm pix lâu rồi giờ mới thấy cái cảnh này .
dạ, em cám ơn pro đã chỉ dạy, hy vọng pro cố gắng 'it kỷ' để 'mới có mà ăn' như lời pro nói!:D. còn em không làm được như pro nên vẫn phải 'tui nghèo'!!!!o_O:p

sự thật là do ad Pix đi du lịch dịp lễ nên bỏ bê thôi,mai nó về rồi, yên tâm! trước Giangs Sinh nó tặng quà 1 tuần 95% code 4 chữ rồi còn gì.hi vọng mai mốt đâu vào đấy.

6 tới 7 chục id được sp 30 nhé, cũng có khi delay vài s

dạ, em cám ơn pro đã chỉ dạy, hy vọng pro cố gắng 'it kỷ' để 'mới có mà ăn' như lời pro nói!:D. còn em không làm được như pro nên vẫn phải 'tui nghèo'!!!!o_O:p
việc đết gì phải xoắn nhỉ :rolleyes:
Mạng hôm nay sao lại chậm lại tiếp ta mẹ bà cái tụi nhà mạng nhanh lại đc có 1 hôm rồi bắt đầu lại mờ mờ ảo ảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week