Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
load thất thường,code rác code dài lung tung,kết quả bị ban cái group 100 nick == pix cho nghỉ Tết sớm luôn,đau lòng ghê,may mà mình xài private proxies còn bị vậy...haiz
hic, xài private proxies mua ở trang nào z bạn, mình xài share proxies, bạn nói làm mình sợ không dám gõ luôn.hichic:(

load thất thường,code rác code dài lung tung,kết quả bị ban cái group 100 nick == pix cho nghỉ Tết sớm luôn,đau lòng ghê,may mà mình xài private proxies còn bị vậy...haiz
Chia buồn cùng bác, group mà 100id chắc cũng thâm niêm òi nhỉ.

mắc mơ gì vụ private proxies ở đây mình cũng dùng pro private. nhưng banned là do ông gõ code rác gõ bậy banned thôi @@
đúng rồi chắc esc nhiều quá xui xui cái auto esc của Xuân Đức nó ra 3 cái liên tiếp trùng vô nick chủ nên ăn ban,cái này chắc đen lắm mới trúng.mình gõ rất cẩn thận mà ham hố code rác nên ăn ban.proxy thì mua ở cheapprivate... nói chung chất,gõ 30id speed = 50id của trang nga.

co mail.
nhung mua 2 thang roi tuong ok.. ai ngờ . no rest maill
mà là thằng nick very chứ truongduy911
chó vl
Bây giờ còn có thể loại mua có mail mà còn bị scam hả bác :confused: Ghê quá, xã hội bây giờ loạn lạc quá. Bác report nó chưa?

đang thả code. 15-20 id là vừa. Nếu chậm thì log thêm. mới ùa cái pause ko kịp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,588
171,627
Latest member
iccarechiropract

Most viewed of week