Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
b hiểu nhầm rồi,giờ mình hiểu rồi phải lấy got và done sau khi payout trừ trước khi payout.ví dụ tỉ lệ của mình là
1/1= 100% =))

Chả hiểu bạn tính cái gì ... Nhưng ko có gì là 100% cả !!! Nếu có thì chắc bạn là thánh cạp rồi !!!

Lạc đề chút.các bạn cho mình hỏi id mới add vào group 1000 code đầu tình rate theo pri hay rate 0.5
Tại mình tạo id mới đánh vài trăm code rồi mới add vào group mà nó vẫn tính rate 0.5

Lạc đề chút.các bạn cho mình hỏi id mới add vào group 1000 code đầu tình rate theo pri hay rate 0.5
Tại mình tạo id mới đánh vài trăm code rồi mới add vào group mà nó vẫn tính rate 0.5

Một khi đã add vào group thì chắc chắn là tính theo pri, trừ khi giờ vàng !!!

Xin chúc mừng bạn đã vì đã làm vài trăm code ko công. xem trong danh sách ID nha. nếu là fix 0,5 thì 1k code đầu tính 0.5

nếu bạn tao acc solo thì mới như thế, còn tạo acc bang invi trong group thì tạo xong sau khi test code thì giờ pri tính theo pri, h vàng rate 1$/1k

Bình thường dùng In tao acc thì thế, đằng này bác này bác ấy tạo acc solo, sau đó mới pate In vào, Thì 1 k đầu nó vẫn tính có 0.5 thôi. Mình bị 1 lần rồi, Sau khi hết 1k từ fix nó thành variable

Có ai update tình hình load ko
Vừa mới hết hạn proxy

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo