Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
e là e bức xúc lắm luôn , cả tháng này làm ok chả sao thì code ra ít , giờ thấy mấy bác làm toàn sp cao không à , thèm chết đc , vừa mua prx hôm qa tới giờ log vào cứ 10s-30s là nó protocolerror cả dàn , e chả hiểu sao luôn ấy :(

e là e bức xúc lắm luôn , cả tháng này làm ok chả sao thì code ra ít , giờ thấy mấy bác làm toàn sp cao không à , thèm chết đc , vừa mua prx hôm qa tới giờ log vào cứ 10s-30s là nó protocolerror cả dàn , e chả hiểu sao luôn ấy :(
người cùng cảnh ngộ :(
log vào gõ đc 2-4 phút là proxy bị time out hết cả đàn proxy , ip chính thì ko bị :mad:

32 id sp 37

Code rác thì gõ gì cũng đúng hả mọi người?
code rác thì xác định là sai còn sorry thì mình chưa biết vì làm biếng test .
34ID SP 38 đang có dấu hiệu giảm COde rác tương đối nhiều ai đang giữ pri thì tốt nhất đừng làm ko nhảy pri đấy

34ID SP 38 đang có dấu hiệu giảm COde rác tương đối nhiều ai đang giữ pri thì tốt nhất đừng làm ko nhảy pri đấy
sorry đã test rồi vẫn tính đúng nhé. còn code rác là code thế nào vậy mọi người.

Mới check xong. Code rác gõ bậy vẫn đc tính tiền nhé!

:D code hình ảnh nhiều sợ - cứ ra gì đánh đấy =)) ra hình xe oto đánh car =)) nói chung là trừ cái tam giác đỏ ra thì ấn ESC khuyến khích là đánh bừa còn hơn bỏ xót - ân ESC nhiều là ra đảo đó các thím

:D code hình ảnh nhiều sợ - cứ ra gì đánh đấy =)) ra hình xe oto đánh car =)) nói chung là trừ cái tam giác đỏ ra thì ấn ESC khuyến khích là đánh bừa còn hơn bỏ xót - ân ESC nhiều là ra đảo đó các thím
cách gõ của pro thật bá còn gà đạo
band sớm thôi
code hình ảnh + lỗi + tam giác ... >> cơ hội 1 tháng có 1 lần để kiếm tiền đấy
mà không biết gõ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537